{PIX} Nơi Show proof +Thảo luận vấn đề paid $ nhanh chậm và các vấn đề liên quan đến exchange cho bo

các bạn cho mình hỏi với, mình trước có tạo acc đánh solo nhưng chưa đủ 1000 code, hôm nay mình có add invite vào mấy acc đó, nhưng sao nó vẫn bị fix có 0.5 với tại balance của nó không cộng dồn vào balance cua gorup, ai biết xin chỉ giáo, xin thanks!​

balance của nó không cộng dồn vào balance cua gorup: đúng vậy :binhsua146:

balance của nó không cộng dồn vào balance cua gorup: đúng vậy :binhsua146:
ban cho mình hỏi thêm, sao nó vẫn fix 0.5usd. với muốn rút về trong acc mới acc invite thì phải làm sao

ban cho mình hỏi thêm, sao nó vẫn fix 0.5usd. với muốn rút về trong acc mới acc invite thì phải làm sao
bạn phải thanh toán tổng order thành công thì acc fix sẽ chuyển thành user pri nha.

---
thấy pix thanh toán rồi , nhưng mình dùng pp mà sao vẫn chưa thấy tiền. ai biết chỗ chấp nhận nhận tiền của pp ở đâu ko

có ai $ WMZ về chưa nhĩ.
Vừa mới về 1 gr còn 1 gr chưa thấy đâu :-s

có ai bị giống mình không, ngày hôm nay 5 group của mình về, mỗi acc 3$, mà về có 4 acc còn 1 acc vẫn chưa về(pay về chung 1 ví),
hay là nó pay về 1 ví không dc nhiều lần,

có ai $ WMZ về chưa nhĩ.
Vừa mới về 1 gr còn 1 gr chưa thấy đâu :-s

có ai bị giống mình không, ngày hôm nay 5 group của mình về, mỗi acc 3$, mà về có 4 acc còn 1 acc vẫn chưa về(pay về chung 1 ví),
hay là nó pay về 1 ví không dc nhiều lần,

Từ từ nó pay thôi 2 bác ạ, chuyện thường mà :) Về trước hay về sau thì cũng về mà :)

pp làm j cho rắc rối, sao ko wmz cho nhanh các bác :binhsua141:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week