{PIX} Nơi Show proof +Thảo luận vấn đề paid $ nhanh chậm và các vấn đề liên quan đến exchange cho bo

có thấy reset zì đâu vẫn còn y nguyên

Pix đã rset rồi nha bà con :)

chả hiểu sao... order payment 3 id, 2 id tiền đã trừ và đã về(có operation trên WMZ), còn 1 id thì đã trừ nhưng tiền ko về (ko có operation và tiền cũng ko có trong WMZ)
Thế là thế * nào?!

Đâu có sai gì ở mục điền ví đâu thì trước giờ vẫn pay về một ví đó. History cũng đã ghi là đã trừ... điên vậy ta

chả hiểu sao... order payment 3 id, 2 id tiền đã trừ và đã về(có operation trên WMZ), còn 1 id thì đã trừ nhưng tiền ko về (ko có operation và tiền cũng ko có trong WMZ)
Thế là thế * nào?!

Đâu có sai gì ở mục điền ví đâu thì trước giờ vẫn pay về một ví đó. History cũng đã ghi là đã trừ... điên vậy ta

chắc cậu mới pay lần đầu hả @@ 1 khi nó đã ghi completed rồi thì chậm lắm là 6 tiếng sẽ có $ thôi pix chã bao giờ cam đâu bạn :) , chịu khó chờ đi ngủ giấc dậy sáng là có à đừng hốt hoảng

hom qua may h $ ve cac bac nhi :binhsua10:

hôm qua nó reset khoảng 9h tối bình thường bữa nay 10h hơn :)

pay gì lần đầu, pay cả chục lần rồi
3 id order, 2 id order đc hơn 11 tiếng, 1 id mới order đc có chừng 2 tiếng mà đã về tiền.
Biết là pix pay vào khoản giờ này nên canh từ sáng đã order rồi
Ráng chờ sáng vậy coi tin vui vậy

hom qua may h $ ve cac bac nhi :binhsua10:

Rset khoảng 1tiếng sau là về, nhưng có group về trước, gr về sau bác ạ :)

Bác nhanh thế, e vừa vào chưa thấy gì. giờ vào lại cái thỉ đã rest rồi. bác ngồi canh nó đó hả sao mà nhanh vậy. hôm nay rest sớm nhé mọi người :binhsua15:
bị nó chơi. còn 0.1 nữa chẵn 6$ mà nó chơi kì reset lun :(( may có bác kia tốt bụng cho mượn 0.5 mai rút chẵn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week