PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

longhommo2

Senior
Reactions
182
MR
0.000
Chat with me via Skype
cho mình hỏi tý, thường thì dùng proxy của nước nào tốt nhất để cạp thế. Mấy hnay add proxy xui quá oánh đc 1 tý là bay hết cả đống proxy :(

dùng proxy của thánh là ko bị die, sống chung với lũ thôi bạn ah cơ mà mang theo nhiều quân lính với proxy cho nhiều vào là cầm cự dc thôi. duy trì sỉ số trên 28/30 là dc .

Luvias

Junior
Reactions
39
MR
0.001
mọi người ơi cho mình hỏi cách test pri của pix với , gõ trên 500 code là nó tăng pri vùn vụt à bữa giờ không có con pri nào 0 1 luôn, thấy mấy bác kia test hay quá toàn 0 ,1 :(
chia sẽ với các pro ơi gõ pri 5,6 làm lợi cho pix ko à

vutraclinh

Banned
Reactions
131
MR
0.000
dùng proxy của thánh là ko bị die, sống chung với lũ thôi bạn ah cơ mà mang theo nhiều quân lính với proxy cho nhiều vào là cầm cự dc thôi. duy trì sỉ số trên 28/30 là dc .
Thánh là ai thế =.=", cứ 30' phải test proxy và đổi 1 lần đến nãn. Chưa kể mấy ngày nay nó cứ time out rồi connect liên tục.
---------------
Sẵn cho mình hỏi, proxy với sock có khác nhau ko? Dùng sock add vào để cạp pix đc chứ? Có ai trong box cạp đầu tư mua 1 con proxy hay sock để cạp ko nhỉ? Cho mình xin chút ý kiến

Last edited by a moderator:

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Các bác cho mình hỏi là khi đang gõ, các IP chính, hiện ở cột Status chữ ConnectFailure là do lí do gì mà bị vậy các bác ?
Các ID dùng proxy thì gõ bình thường.

dạo này reg acc pix sao khó thế, mail xác nhận thường ko về hoặc có về thì rất lâu, nản. mình dùng gmail và zing mail, có ai giống ko nhỉ
ko về hoặc về lâu còn đỡ đấy chứ, hum bữa reg thêm 10id mà tự dưng bị lặp email làm mất trắng ko đc id nào hết.

cucuong

Hero
Reactions
457
MR
0.424
Chat with me via Skype
các pro cho mình hỏi chút
jo mình tạo group mất 3$, vậy group đó có đc bonous 10% ko ta?
:binhsua10:

Pix ơi là PIx công việc thì ít mà còn bài đặt thu hút nhiều người , nào là reg ko cần invi + bonus10% , id reg dc phép thành lập group cho đến bây giờ đông vui rồi thì nhìn nhau cười .

mmnol

Banned
Reactions
178
MR
0.238
nản với pix quá, dùng proxy cũng die log chỉ có 5id mà cũng die hết, chả biết tại sao nữa
ai có kinh nghiệm dùng proxy chỉ cho newbie nào
thanks

nản với pix quá, dùng proxy cũng die log chỉ có 5id mà cũng die hết, chả biết tại sao nữa
ai có kinh nghiệm dùng proxy chỉ cho newbie nào
thanks

theo mình thì h` địa chỉ IP mấy nên login tầm 2 ~ 3ID thôi sẽ sống dai hơn, và mình thường dùng proxy cùng 1 cổng với nhau nên sẽ khó chết hơn

- - - Updated - - -

Mọi người cho mình hỏi làm sao để biết được số captcha mình cap được trong giờ vàng nhỉ. Mình mới tham gia , hỏi hơi ngu 1 tý

thì bạn gõ dc bao nhiu nóa cóa hiện trên soft hết đấy rùi cứ nhân theo số tiền mà bạn gõ theo h` nào thôi

theo mình thì h` địa chỉ IP mấy nên login tầm 2 ~ 3ID thôi sẽ sống dai hơn, và mình thường dùng proxy cùng 1 cổng với nhau nên sẽ khó chết hơn

- - - Updated - - -

thì bạn gõ dc bao nhiu nóa cóa hiện trên soft hết đấy rùi cứ nhân theo số tiền mà bạn gõ theo h` nào thôi
khi tổng kết làm sao biết ấy chứ. làm sao mà biết dc, chả nhẽ ngày nào ghi lại ngày ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,278
Latest member
mrdolce5885

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week