PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

hôm nay lần đầu gặp code này,anh em chỉ dùm nên ghi gì :|

Ở Code 2 chữ
1 bên chữ rõ ràng, 1 bên thì thiếu đầu thiếu đuôi. Vậy mình đánh thế nào?? thấy chữ nào đánh chữ đó, hay là chỉ đánh 1 bên chữ rõ ràng thôi
Code bác sĩ có gõ space ko??

Mình vừa vào thử site test cái code bác sĩ thì...
sai 1 chữ vẫn tính là sai. test nửa tiếng vẫn không phát hiện ra cách nào an toàn hơn là esc. :m082:

cac bac cho hoi, khi xem hinh danh load pix, co 2 mau xanh va trang,y nghia la the nao?thanks
bạn k nói rõ nên mình đoán bạn hỏi trên soft 2 khung của XD . khung nào màu xanh (khung mà có mũi tên chỉ vào) thì bạn đánh khung đó . khung màu trắng là code tiếp theo .

mình có đứa em cũng đang tập tành gõ! nó thắc mắc về nên lập toppic có hình ảnh cụ thể về code mẫu khi tes, vì có nhiều code cũng khó nhìn chữ i vs chữ l, để các newmember có 1 dàn pri thấp và kiếm thêm thu nhập khi cap:binhsua25:

Code bác sĩ có gõ space ko?
mình thấy có nhìu chữ có nghĩa thì gõ space
nhưng cũng có nhìu chữ ko có nghĩ ví dụ sleya chou
chả bít nên gõ space ko nhỉ, vì trên hình nó có khoảng cách rõ ràng

Code bác sĩ có gõ space ko?
mình thấy có nhìu chữ có nghĩa thì gõ space
nhưng cũng có nhìu chữ ko có nghĩ ví dụ sleya chou
chả bít nên gõ space ko nhỉ, vì trên hình nó có khoảng cách rõ ràng
gõ theo cảm tính thôi cậu ah. cái nào thấy thích space thì gõ thôi nhiều lúc mình phân vân nhưng rồi gõ đại đi rồi thấy cũng k sao

cho mình hỏi giờ newbie muốn solo PIX có tạo group được không vậy mọi người?

Last edited by a moderator:
gõ theo cảm tính thôi cậu ah. cái nào thấy thích space thì gõ thôi nhiều lúc mình phân vân nhưng rồi gõ đại đi rồi thấy cũng k sao

Phân vân một chút thôi là bị time out rồi! hihihi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back