[PIX] Topic thảo luận tất cả các vấn để về Proxy dành cho PIX !!!

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
dị gì nữa =))
nhưng giờ là tìm proxy riêng cho 1 máy,trùng vào thì nó vừa lag vừa chậm,nhưng ko biết sever nào bán trọn 1 tháng ko,vì đa số toàn proxy sống cùng lắm sáng tới chiều,còn sever thì ko biết

dc 3h là ngon rồi, chứ đòi gì sáng tới chiều.:binhsua11:
mà bác hoanghung share kiểu đó thì cũng khó cho a e cap, vì ai thấy trc đang add 4 con, ng sau add thêm 4 con, ng trc add 2 con còn lại, ng sau thua.

dc 3h là ngon rồi, chứ đòi gì sáng tới chiều.:binhsua11:
mà bác hoanghung share kiểu đó thì cũng khó cho a e cap, vì ai thấy trc đang add 4 con, ng sau add thêm 4 con, ng trc add 2 con còn lại, ng sau thua.

chị già mà cũng cần share proxy,xạo ke quá đê :''>

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
mà hỏi ngu ngu xíu là 4-8id cũng cần dùng proxy hả bà con ?hay trên 10id mới cần ????

Cái này mình cũng thắc mắc nè, sáng log có 5ID vào chứ có phải 10 đâu mà vào cũng error bực cả mình
Chẳng lẽ h cái nào cũng log proxy hết sao

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
tiền mua proxy rẻ mà.....mà mạnh live lâu hơn nửa

hôm wa hỏi mà chưa hỏi tên site mua ở âu.....hôm wa nghe ai phán là 4-->5$/1 tháng thì phải live lâu tốc nhanh

muốn bik site nào bán .... xuống box s0ck vs proxy lập 1 topic hỏi sẽ có ^^

tiền mua proxy rẻ mà.....mà mạnh live lâu hơn nửa

hôm wa hỏi mà chưa hỏi tên site mua ở âu.....hôm wa nghe ai phán là 4-->5$/1 tháng thì phải live lâu tốc nhanh

muốn bik site nào bán .... xuống box s0ck vs proxy lập 1 topic hỏi sẽ có ^^
em chuyên gia quên tên site,te hận em ghê =))=))gợi ý lấp lửng quá:))

Evangeline

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Chờ mấy ngày nữa xem pix nó có fix lại không, không thì mua socks chiến thôi chứ free proxy cứ connecting hoài thế này :m152:.
Mua socks thì có winsocks.net, sell5socks.net, .... Mua lẻ socks thì có bác sockscheap, nhưng mà bác ấy bán toàn 5, 10 cái một, mua 1,2 cái ko bít bán không :m021:. Socks thì 4$/25socks/30days hết hạn :hihi:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week