[PIX update ver. 46] Update tình hình load của PIX !!!(11.06)

Status
Not open for further replies.
full speed rồi, anh em chiến lẹ nào còn coi Euro

lặp code ớn hàng
rớt mạng lặp , timeout lặp , cố tình cho lặp để ban v.v...:binhsua76:
6-7 id là nhanh òi

tốc nhanh nhé bà con 8 acc load vi vu buồn ngủ kô full sp nổi chỉ 22 thôi full 24 nhé :binhsua112:

lặp code bà kon cẩn thận ăn xám xịt

:binhsua122: sao lặp code nhiều quá vậy :binhsua85: hix :binhsua96: !!! thôi đêm làm cho chắc ăn :binhsua101:

PT 8id load ngon mà, sao mình ko lặp code nhỉ, mạng FPT, 2 bảng question 0 chó mèo :|

Last edited by a moderator:
mình kô bị lặp code mà mỏi quá chiến hok nổi nữa còn 1 em nửa đủ 9$ cố gắng thôi :binhsua95:

8 acc lúc full lúc chờ code :binhsua123:
mình cũng ghét code phòng ks này, đã nhỏ rùi còn mờ nhìn ko ra ghét quá, nhận đặt hàng từ ks oài mà ko bonus cho mình zị cà, nếu esc nhìu quá có bị gì ko ta vì code kiểu đó ko thấy gì cả

Last edited by a moderator:
8 acc lúc full lúc chờ code :binhsua123:
mình cũng ghét code phòng ks này, đã nhỏ rùi còn mờ nhìn ko ra ghét quá, nhận đặt hàng từ ks oài mà ko bonus cho mình zị cà, nếu esc nhìu quá có bị gì ko ta vì code kiểu đó ko thấy gì cả
í đừng esc , ko thấy thì phang đại số 12 vào , còn chữ thẳng đậm thì gõ bt

í đừng esc , ko thấy thì phang đại số 12 vào , còn chữ thẳng đậm thì gõ bt

đúng rồi đó bác kô thấy rõ thì gõ đại số nào đó vào là ok ngay

đúng rồi đó bác kô thấy rõ thì gõ đại số nào đó vào là ok ngay

ơ nhưng mà gõ zậy sai nó lên pri kinh lun á, chứ ko lẽ gõ 1 chữ thoy khỏi số :binhsua123: mình làm acc mới chứ đâu phải acc cũ :binhsua12:
8 acc full nhé, ra câu hỏi cũng dễ trả lời

ơ nhưng mà gõ zậy sai nó lên pri kinh lun á, chứ ko lẽ gõ 1 chữ thoy khỏi số :binhsua123: mình làm acc mới chứ đâu phải acc cũ :binhsua12:
8 acc full nhé, ra câu hỏi cũng dễ trả lời
ừa thì sao cũng dc , nhưng công sức mình đã gõ 2 chữ thì ko nên bỏ , lỡ xui nó check trúng ngay acc mình bỏ số là đen xì group
7 acc full

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week