[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
Sáng sớm dậy là biết thảm cảnh của hôm nay rùi,load như rùa.:((

Công sức nửa tiếng của mình, 23acc, VNPT log đủ các sever. Chó mèo không thấy, cũng chả thấy hỏi han gì. Timeout => logout 3acc :binhsua74:

Tụi Eu nó xem Euro xong về chơi cạp hết hay sao mà... thê thảm vầy nè... :binhsua72:

sáng nay trc khi đi tình hình bị lặp code, giừ đi về thì load chậm sao mà chán quá zậy ko bít :binhsua85:

chó mèo của soft có khác với chó mèo trên web không, cách gõ chó mèo và câu hỏi thế nào vì mình chưa gặp chó mèo và câu hỏi trên soft bao giờ cả.

có 10 acc thôi ko cần nhiều, 1k capt/1h, ko lặp code ko tam giác, load đều tay, cái này mà log 20 acc thì đánh trợn mắt ra luôn :binhsua95:

Last edited by a moderator:
chó mèo của soft có khác với chó mèo trên web không, cách gõ chó mèo và câu hỏi thế nào vì mình chưa gặp chó mèo và câu hỏi trên soft bao giờ cả.

Không giống nhau cả, chỉ khác ở chỗ soft thì mình chọn hình mèo thôi :binhsua74:

tình hình sao rồi ae,vẫn p log 25-30 id ak:binhsua75:

Sáng nay load chậm vãi thua xa sáng hôm qua, ad 15 acc mà tốc có 15

Không giống nhau cả, chỉ khác ở chỗ soft thì mình chọn hình mèo thôi :binhsua74:

Chọn hình mèo xong nhấn enter à, tại nghe nhỏ bạn nói là tới chó mèo nó chọn mèo chẳng biết làm sao cho bảng chó mèo biến mất để gõ tiếp, chắc phải có 1 cái nút submit nào đó chứ ta.

25 idd speed 21.5 nhé bà con :binhsua85:

có 10 acc thôi ko cần nhiều, 1k capt/1h, ko lặp code ko tam giác, load đều tay, cái này mà log 20 acc thì đánh trợn mắt ra luôn :binhsua95:

10 acc tốc 14 vừa gõ vừa chat vừa game ah 10 acc 1h 17 phút có 1k mà kêu nhanh bó tay bác :binhsua85:trong khi đó người ta gõ chừng 40 phút là đã được 1k rồi chậm nha bà con

nhanh chậm là do pix thôi chứ soft liên quan j
25id chậm ( theo bác Vic update , acc em ban hết rồi h ngồi chơi )

acc vừa bị band khi nào thế ông
P.S chậm lắm nha

10 acc tốc 14 vừa gõ vừa chat vừa game ah 10 acc 1h 17 phút có 1k mà kêu nhanh bó tay bác :binhsua85:trong khi đó người ta gõ chừng 40 phút là đã được 1k rồi chậm nha bà con
1k /1h mà chậm à,bạn phải log mấy acc mới dc 1k/1h nhỉ, nhìn đám proof bên trên đi , đừng có nhìn tốc, tốc soft đo = thuật toàn khác của XD, đo wmp thì ko cái nào như cái nào đâu đừng có lấy cái đó làm chuẩn, hại não lắm, mà cái này thằng nhân viên nó gõ ko phải mình gõ, update tình hình thôi, so đo gõ nhanh chậm gì với bạn đâu mà phải khai ra thế ;))

1k /1h mà chậm à,bạn phải log mấy acc mới dc 1k/1h nhỉ, nhìn đám proof bên trên đi , đừng có nhìn tốc, tốc soft đo = thuật toàn khác của XD, đo wmp thì ko cái nào như cái nào đâu đừng có lấy cái đó làm chuẩn, hại não lắm, mà cái này thằng nhân viên nó gõ ko phải mình gõ, update tình hình thôi, so đo gõ nhanh chậm gì với bạn đâu mà phải khai ra thế ;))

Ý bạn này là 1k/1h là nhanh đó mà :binhsua88: !!! mỗi h kiếm 1$ , thu nhập cao quá nhỉ :binhsua72: !!!!! Vấn đề của soft thì đừng post lên topic này nhé !!!

Tình hình là log >20 ID mới gõ vừa tay nha a e :binhsua90:

nghe cách nói chuyện biết soft ế không ai mua rồi!!!!hhehe

24ids gõ max speed 22, mại dô... vnpt adsl pp xd 1.9.3.2:binhsua95:

Ý bạn này là 1k/1h là nhanh đó mà :binhsua88: !!! mỗi h kiếm 1$ , thu nhập cao quá nhỉ :binhsua72: !!!!! Vấn đề của soft thì đừng post lên topic này nhé !!!

Tình hình là log >20 ID mới gõ vừa tay nha a e :binhsua90:

nói thật cái soft đó kô cần bỏ tiền mua vẫn làm được hiiii
nhanh lên chưa bà con :binhsua101:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member