[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
load khá
má sorry ầm ĩ

đề nghị anh em lấy id xàm lai bậy bạ rate thấp đầu thừa đuôi thẹo phang cho vui tay, nghỉ cũng bùn rùi hóng hớt cũng ko đc j, 16 ids vnpt adsl xd 1.9.3.2 36wpm ( chắc đc cỡ 26, mà escape hoài lên 36) , đội hình id thi paragames nhé:binhsua07:

Cố gượng tí cho nó tròn số rồi out mải.

Pix: sorry... / Uh, anh bỏ qua cho chú.
Pix: sorry... / Uh, anh biết rồi.
Pix: sorry... / Uh, anh biết rồi mà lại.
Pix: sorry... / Uh, anh...
Pix: sorry... / :binhsua76:
Pix: sorry... / :binhsua72:
Pix: sorry... / :binhsua156:

a e tập chung ngăn bão đi. cho xin tí tình hình?

ai cho xin tí tình hình với mới ngủ dậy nên chả biết gì

hết sỏy chưa:binhsua03:

log zô web cũng bị sorry lun :binhsua79: mình ko cần nó nói sorry nhìu lần đâu nghe nhàm lắm nhưng nó cứ nói mãi, bít sao đc vậy thì để nó tự nói lúc nào chán thì thoy vậy :binhsua01:

pix nó thấy có lỗi với ae nên nó phang câu "ngàn lần xin lỗi" đó mà. Ào ào sorry.

gặp bảng sorry thì nên đánh gì vậy mấy bác

ngăn cách nào đây bác,tình hình vừa log vài id tầm bậy vào thì vẫn vậy ha.tàm 4-5sorry/10 code:binhsua18::binhsua21:
a e tập chung ngăn bão đi. cho xin tí tình hình?

mr. cam đừng bann, 1 chút sorry , ngọt hơn sorry pix xíu :binhsua78:

[video=youtube;ZSM3w1v-A_Y]http://www.youtube.com/watch?v=ZSM3w1v-A_Y[/video]

tình hình là ai mún fang thì cứ gõ nhé, sorry j cũng bt mà, nếu gõ số lượng nhìu id, phân ra thì nó cũng chả bit có sr hay ko đâu

gặp bảng sorry thì nên đánh gì vậy mấy bác mình hỏi đang hoàng mà trả lời xàm quá

tình hình cơn bão đang tràn lan a e đánh bắt xa bờ lên cẳn thận với thằng PIX này nghe.

gặp bảng sorry thì nên đánh gì vậy mấy bác mình hỏi đang hoàng mà trả lời xàm quá

Cứ error đi,đừng esc hay dont see, mình vẫn error trc h chưa bị banned lần nào

mình test thử trên mấy acc đăng ký không cẩn invi thì thấy không thấy sorry nữa còn acc cũ không biết thế nào

thoy tập trung vào chuyên môn nào, ai update giùm tình hình với, đang hăng mún gõ típ đây:((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week