[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
22 acc đang gõ từ tồn bỗng nhiền ào ào code xông ra đỡ ko kịp=> pause gõ hết =>play úi vẫn ầm ầm pause thôi out bớt acc ra play típ vẫn ầm ko đỡ nổi, cuối cùng out ra còn tầm 12 acc thì play zô ko load :binhsua35: hỏi có tức điên ko cơ chứ ko bít có bị ban chưa đây :binhsua36:

Đang theo dõi tính hình tính vào cap mà các bác nói ban dữ wa, nguyên nhân ban là gì vậy soft có lỗi hở, vậy sao dám vào Cap đây :binhsua36:

Đang theo dõi tính hình tính vào cap mà các bác nói ban dữ wa, nguyên nhân ban là gì vậy soft có lỗi hở, vậy sao dám vào Cap đây :binhsua36:
Không biết là nguyên nhân gì đang đợi mấy bác bị bane úp ảnh và nói lí do giờ ko dám capcap nữa

chắc do lỗi đó hồi nãy mình log acc vào dàn code đỏ rực lên mấy bác kô tin qua tôpic xd coi kia

chắc do lỗi đó hồi nãy mình log acc vào dàn code đỏ rực lên mấy bác kô tin qua tôpic xd coi kia
Bác dùng bản mấy tớ dùng bản ngày 18/6 có bị đâu giờ ai chiến thì chiến dễ bị bane lắm

Bác dùng bản mấy tớ dùng bản ngày 18/6 có bị đâu giờ ai chiến thì chiến dễ bị bane lắm

bản 10 thâng 6 đó bác bác cho tui cái link 2 khủng bản 18 đi gửi giùm nhé chữ kí ở dưới

Load tốt các bác vào chiến . Em tắt mất tiu ùi. :binhsua37:

có ai chuột bach tấm hình đí

cho tí tình hình đi các bác ơi :binhsua28:

Các bác ơi em đăng nhập vào soft để nửa tiếng ko play, h mới play nó loading lun là sao, có bị banned ko?

vừa lod acc vào xem tình hình, 15 acc chắc làm ổn ai sp cao thì log thêm nhưng tại nó nhanh chậm thất thường mà, chưa thấy câu hỏi chưa chó mèo ko thấy lặp code mà chỉ có lặp 1 lần tam giác đỏ :binhsua44:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week