[PIX update ver. 48] Update tình hình load của PIX !!!(22.06)

Status
Not open for further replies.
bữa nay có dạng chữ mới nữa, khó gõ quá, nó giảm tốc độ khủng thật.

gõ 277 hình sai tè le hết 17 hình @@ hình mới nhóa, ngoằn nghoèo cũng có, lộn xộn cũng cóa, dễ nhầm chữ cũng cóa hết.

Last edited by a moderator:
P&P, load nhanh, code lăng quăng loằng ngoằng ra nhiều --> Cố gắng cầm cự mỗi ID log vào 1XX code --> Sợ quá out luôn cho lành. Pix nhận hợp đồng làm code này ko biết có lợi lộc gì ko chứ mem oánh sai nhiều --> tăng pri --> giảm tiền --> chưa kể trường hợp Pix thấy đánh sai nhiều quá ngứa mắt ban lúc nào ko biết :binhsua76: . Mong email từ admin Pix: gặp code loằng ngoằng các mem cứ phang thoải mái, sai nhiều sẽ ko bị giảm pri và đảm bảo ko ban ID vì đánh sai code dạng này số lượng lớn :m207:

Last edited by a moderator:
load cà giựt quá chắc 10 acc mới dc sp 23 hix hix euro mà cũng đông người làm thế này ... mê $ ghét thể thao rùi :binhsua57:

Load thế nào vậy các bạn. bnhiu acc Speed 29 thế

Ae cho xin ít tình hình với. Tây Ban Nha ăn 2-0 ngon quá, vừa ăn tỉ số vừa ăn trận.hehe!

6 ID hơi delay nhé a e , log 8ID full speed !!!

dog : 5
question : 4
sorry : 3-4

( VNPT - 6ID - 41P ) :binhsua57:

6 ID hơi delay nhé a e , log 8ID full speed !!!

dog : 5
question : 4
sorry : 3-4

( VNPT - 6ID - 41P ) :binhsua57:

server nào thế sao mình log 10 con mà chẳng thấm zo đâu hết vậy

server nào thế sao mình log 10 con mà chẳng thấm zo đâu hết vậy

lúc đầu log 10 ID , 5 cái đầu pixprofit, 5 cái sau standar , nhanh quá out bớt 4ID của standar rồi ^^!!! Nhưng h lại bắt đầu chậm hơn , 10 - 12 ID full speed !

* h thì ko biết nhưng lúc tối mình làm Sv P&P vs PT lag lắm !!!! Thi thoảng lại lỗi kết nối :binhsua163:

Update tí tình hình buổi sáng: 8 ID speed 25, load lúc nhanh có khi phải đợi 1~2s :binhsua162:
Chó mèo: 2
Lặp code: 4~5 cái gì đó (toàn mấy code dài tiếng Anh có nghĩa: như silver buled, Who is it v..v..)
Hỏi: 1

500 tình hình đê mí bác
:binhsua160:

PP tam giác khiếp. chó mèo ra liên tục nữa chứ. Chắc phải đổi sv quá. 8ID load ổn nhé.

15 em mà chậm rì, chó mèo rất ít, câu hỏi ko có, tam giác thì lai rai, sv P&P ! :binhsua162:

ae nghỉ tay cho mình xin tí tình hình...:binhsua160:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week