[PIX update ver. 48] Update tình hình load của PIX !!!(22.06)

Status
Not open for further replies.
16 acc SPEED 21 sv P&P, chó mèo 2 con, tam giác quá trời, quên chụp hình rồi. dạo này ra code bác sĩ nhìu kinh!!!

21 acc speed 21.5 nhé chậm kinh hoàng làm biếng up hình :binhsua75:

chậm nhanh thất thường chán thằng pix này làm thế này nản gê :binhsua76:

thoy nghỉ tay đy ae, log 23acc mà sp đc có 21 àh, nản vãi ra lun, trưa nắng nên pix nó bực mình ý mà, tối trời mát r` nó lại load nhanh, nghỉ tay đy chơi đã:binhsua90:

có bác nào cho xin 500 tình hình với :), hồi sáng gõ 3' bị time out, h chưa dám log zô @@!

cho 500 tình hình ko mình sẽ xin ip mí bạn từ mod mirinda rùi report pix ban cả đám đó, cho tình hình ko ???????????:binhsua38::binhsua38::binhsua38::binhsua38:

cho 500 tình hình ko mình sẽ xin ip mí bạn từ mod mirinda rùi report pix ban cả đám đó, cho tình hình ko ???????????:binhsua38::binhsua38::binhsua38::binhsua38:

mình log vào 10 phút ^^!!! khoảng 20 ID , speed giao động từ 10-15 :binhsua01: !!!!! time out liên tục , out luôn ----> may chưa e nào ra đi :binhsua07:

>20 acc đi mấy bồ, vậy mới đều tay, sv pp, sp 24 ko qua nổi 25 hực hực ko rảnh up hình :binhsua01: nên mấy bồ thông cảm nhá

hjx, sao dạo này nhìu người bj timeout thế nhỉ, tớ dùng soft XĐ 21/6, dùng bản nào ổn định đây mọi người @@!

đây là thành quả trong chừng đó time, sv pp nhé nghỉ tay đi dạo 1 vòng, sp rớt từ 25 xuống còn chừng đó à hic hic, giờ hình như nhanh hơn tí òi
p/s: up url mmo báo fails up img thì đc nhưng post xong nó báo lỗi tạm vô xem trực tiếp đc nhá, click zô ảnh là xem đc mừ :binhsua90:

Last edited by a moderator:
hjx, up hình lỗi kìa bác, edit lại cái @@!, copy URL xem mới đc ^^!

là sao time out bác xài soft nào có thể cho 500 hình được kô

View attachment 12679
đây là thành quả trong chừng đó time, sv pp nhé nghỉ tay đi dạo 1 vòng, sp rớt từ 25 xuống còn chừng đó à hic hic, giờ hình như nhanh hơn tí òi
p/s: up url mmo báo fails up img thì đc nhưng post xong nó báo lỗi tạm vô xem trực tiếp đc nhá, click zô ảnh là xem đc mừ :binhsua90:
Pri 1,2 đều thế, gõ sao hay thế =))

vậy giờ mấy acc chiến tốt vậy bà con

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333