[PIX update ver. 48] Update tình hình load của PIX !!!(22.06)

Status
Not open for further replies.
4rum mình dạo này có kute hơn ông Trung_Peter nè các bác ;))

CHO XIN 500 tình hình với.... :D

Tình hình là bh mới log , chưa biết thế nào !!! sao bác zzhoanghungzz chém e vậy :binhsua36:

ặc sáng h ko cạp sao lại có vụ ko log vào đc là sao vậy mn ><

tình hình là có 1 số acc vào được, 1 số không, mình chỉ login được 8 acc mà speed 16.6wpm roài, không thể log thêm acc được,buồn quá

Chán nhỷ, log được 1 ít tầm 10 acc, còn 10 acc kia nghẻo k log được, chắc nó hạn chế log id/ IP đây mà. Nếu thế thì ta sẽ ủng hộ 2 tay 2 chân lun pix ơi, ....

Mà thằng pix này lạ thật đó, trừng phạt bao nhiêu cũng thế, có ổn định server đâu, đến khi nào server ổn định giờ nào cũng load được là ok lắm roài...

Last edited by a moderator:
Ừa acc nào chưa bị loading thì log vô làm đc nhưng bị loading gần 15 em thì acc đâu mà gõ típ đc chòi, ghét pix quá rồi đó nhen mày mà về VN ra Huế tao gặp là tao chém cho bỏ ghét.
Tình hình là nãy làm gẫn 10 acc mà cũng bt ko có code gõ, out đi có việc luôn tối chiến tiếp chứ làm típ là bực xì khói mất

Ừa acc nào chưa bị loading thì log vô làm đc nhưng bị loading gần 15 em thì acc đâu mà gõ típ đc chòi, ghét pix quá rồi đó nhen mày mà về VN ra Huế tao gặp là tao chém cho bỏ ghét.
Tình hình là nãy làm gẫn 10 acc mà cũng bt ko có code gõ, out đi có việc luôn tối chiến tiếp chứ làm típ là bực xì khói mất

con gái nên bỏ tính giận cá chém thớt đê ;)) gái Huế j đâu mà dữ wa' nhỷ, đàn em Năm Cam còn sót lại đây mà ;))

Tiếng anh tiếng Việt loạn xà ngầu thế mấy cha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week