[PIX update ver. 48] Update tình hình load của PIX !!!(22.06)

Status
Not open for further replies.
hồi nãy tớ chơi 20acc xong tự nhiên bị timeout nó k còn chạy time 30s cho từng code nữa.thế là code ra ầm ầm gõ sướng quá.mà pause vào check xem có bị sao k thì k bị sao.có lẽ nó nhanh lại rồi đấy.:D

hồi nãy tớ chơi 20acc xong tự nhiên bị timeout nó k còn chạy time 30s cho từng code nữa.thế là code ra ầm ầm gõ sướng quá.mà pause vào check xem có bị sao k thì k bị sao.có lẽ nó nhanh lại rồi đấy.:D

mình thấy chả khá hơn gì cả?

đang load tốt anh em vào xúc đi mà có điều vừa bị out soft của bác đức đang view thử :binhsua04:

đang load tốt anh em vào xúc đi mà có điều vừa bị out soft của bác đức đang view thử :binhsua04:
me too vừa lod acc vô gõ đc vài cái thì bị out soft mà hình như đang load nhanh thì phải, soft bản 18/6 bị gì vậy trùi

ko phải bị gì mà có code mới đó đã view được và đợi bác đức lên send qua khắc phục
me too vừa lod acc vô gõ đc vài cái thì bị out soft mà hình như đang load nhanh thì phải, soft bản 18/6 bị gì vậy trùi

đang load nhanh mà giờ phải chờ soft nữa sao :binhsua09:

Pix đang load rất nhanh, mõi tay quá nghĩ tý đây, ai chưa vào thì vào chiến nha :binhsua07: mùng 5 vui vẻ

lòad good vào thôi anh em :binhsua09: đợi bác đức lên sửa soft

code trắng quay trở lại nên load rất nhanh. ko chó mèo câu hỏi gì hết.

ặc híc.công nhận load nhanh mà lặp code liên tục k giám gõ nữa.:|

vào gõ đi bạn tranh thủ ai ban thì ra kia up cho xom tụ với anh em vừa giải lao nè

pixprofit 8id load ngon nha ae,lâu lâu đợi 2-3s.
[/url][/IMG]

đang làm thì dis soft bó tay chã hiểu luôn, công nhận load nhanh thật.cố lến mấy pác

lần đầu ngậm quả đắng.đệt cha nó đen thế k biết được vừa mất acc vừa mất $ ôi vl.lặp code ăn ban luôn.:|
tù vãi chày mà kể cũng lạ nó ban nhiều thế mà tiền k bị âm.trong acc chủ có 5$ nó reset về 0.may mà còn chứ nó âm chắc bỏ không 150 invite rồi:|

lần đầu ngậm quả đắng.đệt cha nó đen thế k biết được vừa mất acc vừa mất $ ôi vl.lặp code ăn ban luôn.:|
tù vãi chày mà kể cũng lạ nó ban nhiều thế mà tiền k bị âm.trong acc chủ có 5$ nó reset về 0.may mà còn chứ nó âm chắc bỏ không 150 invite rồi:|

Ra đảo 1 ngày cho nhớ, rules đây,có bức xúc gì thì cũng trong phạm vi cho phép :
http://mmo4me.com/showthread.php?24632-BOX-CAPTCHA-Noi-Qui-Gop-Y-To-Cao-Vi-Pham-Updated-562012

chia buồn với bác nhé vừa làm xong 15 phút kô sao hết tốc 18 làm biếng up hình quá 8 acc server pp chậm lắm mà bác làm server nao vây

12 ID load tốt nhưng toàn code trắng

P/s : đồng ý là vn_kun có post sai topic nhưng mong bác bao thông cảm cho em nó đi , vừa bị banned xong giờ bác còn ban ở diễn đàn thì có phải hơi ác ko

12 ID load tốt nhưng toàn code trắng

P/s : đồng ý là vn_kun có post sai topic nhưng mong bác bao thông cảm cho em nó đi , vừa bị banned xong giờ bác còn ban ở diễn đàn thì có phải hơi ác ko

Vi phạm lỗi này ko phải lỗi sai topic,chỉ ban 1 ngày rất nhẹ cho nhớ thôi,ai bị ban cũng vào nói thế thì loạn ... :binhsua02: :

+ Nghiêm cấm tuyệt đối sử dụng từ vi phạm thuần phong mỹ tục , các tiếng lóng đại loai như : VKL, VL, DKM, ckmm... vi phạm : đi nghỉ mát từ 3-30 ngày tùy mức độ !
http://mmo4me.com/showthread.php?24632-BOX-CAPTCHA-Noi-Qui-Gop-Y-To-Cao-Vi-Pham-Updated-562012

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week