[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
sao log đc có 10 acc à.....speed 13 nhé :binhsua10:

nãy làm soft bubu log 23 acc full sp lun, tắt lỡ tay vì hem quen xài soft này nên ko chụp ảnh đc :binhsua25: ko bít giờ sao đây haizzz đau đầu quá

nói cho bác mod biết luôn, từ nay sẽ không vào topic này update nữa đâu. vkl. Spam vl ra, nói có nhiêu đó mà bảo là vi phạm rule, cậu nên nghĩ lại đi. lạm quyền vãi, hèn gì có nhiều member nói là tớ đâu có tin. giờ mới biết.

nãy làm soft bubu log 23 acc full sp lun, tắt lỡ tay vì hem quen xài soft này nên ko chụp ảnh đc :binhsua25: ko bít giờ sao đây haizzz đau đầu quá
Tự nhiên có cái soft trùng tên mình :binhsua11:
Nhưng mà vẫn thik XD hơn. Đợi bác ấy vậy

16 acc load chậm thật , chó mèo 1 , ko tam giác , sv pixtyper
ko ngờ soft bubu mà cũng lặp code nhỉ:binhsua10:

nói cho bác mod biết luôn, từ nay sẽ không vào topic này update nữa đâu. vkl. Spam vl ra, nói có nhiêu đó mà bảo là vi phạm rule, cậu nên nghĩ lại đi. lạm quyền vãi, hèn gì có nhiều member nói là tớ đâu có tin. giờ mới biết.
Thật sự mình thấy topic này update tình hình là chính xác, ai cũng vô để up hết nhưng bên cạnh đó cũng để ace nói vài câu cho thoải mái đầu óc cũng là giao lưu học hỏi thêm tí thoy ko spam quá là đc, sao cứ nói 1 câu khác là bị xóa bài thật sự ko hiểu nổi. Ko lẽ cứ zô là post cái ảnh rồi nói 23 acc full sp, sv gì đó rùi xong sao, mong mod xuy xét tí cho ace

mình không có ý chống đối nhưng mà bác Bao cũng xem xét lại 1 chút thoy nha, nếu thấy 1 mem nào trong topic update mà spam 2 lần liên tiếp trở lên thì hẵng xóa cmt, tạo không khí thoải mái cho box cũng là chuyện nên làm mà, miễn sao người ta không có ý đồ spam nhảm nhí là được r`:)
P/s: tình hình là rất tình hình, cả bác Đức lẫn bên Bubu đều giải quyết vụ proxy giống nhau, không bik phải chọn bên nào, mà giờ này làm thì chắc là chậm.

Thật sự mình thấy topic này update tình hình là chính xác, ai cũng vô để up hết nhưng bên cạnh đó cũng để ace nói vài câu cho thoải mái đầu óc cũng là giao lưu học hỏi thêm tí thoy ko spam quá là đc, sao cứ nói 1 câu khác là bị xóa bài thật sự ko hiểu nổi. Ko lẽ cứ zô là post cái ảnh rồi nói 23 acc full sp, sv gì đó rùi xong sao, mong mod xuy xét tí cho ace

Vote ý kiến bạn.:).Nc nên có cảm xúc :).ng chứ phải máy đâu mà cứ theo 1 motip mãi chứ :d

:|.chịu thôi bạn :))

thôi mà anh bạn , chuyện nhỏ có gì đâu , rút kn lần sau thêm 1 vài câu update :D
16 acc load chậm , mà sao có ng lên đc những sp 26 ngon quá ta :( , mình log 10 acc đầu bt 6 acc sau sài proxy , có gì khác biết ko ta :(

có thể cm này sẽ bị xóa, but mà tớ vẫn cm. Vài hôm nữa, tớ sẽ làm 1 vote cho bác Mirinda, xem thử mọi người nói ra sao về bác. Hi vọng bác xem xét lại, tớ cũng làm 1 member lâu trong box captcha này, thấy mọi người than phiền nhiều, và Ngày hôm nay tớ đã gặp như mọi người kia đã gặp. Hồi trưa, cậu delete cm của tớ, tớ hok nói, giờ này cậu làm nữa, thì bắt buộc tớ phải nói thôi. Anh em nào cũng than phiền về bác nên thiết nghĩ cậu nên xem lại cách làm việc của mình, hok phải mod luôn đúng đâu nhé, Sống và làm việc theo cộng đồng là điều đương nhiên khi tham gia 4rum này

mà sao có ng lên đc những sp 26 ngon quá ta
ủa ỡ đâu vậy sao tui :
trong lúc rõ captcha đương nhiên có những vấn đề phát sinh . mà topic này dc lượt view và quan tâm cao hơn . bạn có vấn đề j` thì đễ trong thẻ QUOTE thì chắc ko sao đâu .........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week