[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
11 acc mà sp >28 lun á, sao tui làm cũng 11 acc soft bubu mà sp có 22 chậm lắm lun ó, ghét cái trò pix nó error mà giam acc ko chịu thả ra để log vô làm lại hic hic
Nhìn Time : 4h đi.
Người ta làm từ 5h sáng tới bây h đó mụ
Lúc đó load nhanh, h chậm lại rõ ràng rồi
--
Tốc 22 thì 1320 cạp/h >1$/h rồi còn chi nữa mà rên
Gõ nhiều căng thẳng cổ tay
--
Logout ra rồi phải đợi 15p sau mới vô lại dc là lẽ thường tình của Pix từ thời nào rồi. Thắc mắc chi

Last edited by a moderator:
Nhìn Time : 4h đi.
Người ta làm từ 5h sáng tới bây h đó mụ
Lúc đó load nhanh, h chậm lại rõ ràng rồi
--
Tốc 22 thì 1320 cạp/h >1$/h rồi còn chi nữa mà rên
Gõ nhiều căng thẳng cổ tay

--
Logout ra rồi phải đợi 15p sau mới vô lại dc là lẽ thường tình của Pix từ thời nào rồi. Thắc mắc chi
Kêu tui là mụ hơi quá ó nhen, nhà ở đâu rảnh cf nói chuyện chứ kaka. Lúc đó tui làm đc 1h mới sp 22 giờ thì giảm thê thảm nè, log acc vô mà bị treo acc pix ơi là pix ko có acc log vô sao làm đc đây, load đã chậm rồi còn chặn proxy hạn chế acc mệt ghê

Kêu tui là mụ hơi quá ó nhen, nhà ở đâu rảnh cf nói chuyện chứ kaka. Lúc đó tui làm đc 1h mới sp 22 giờ thì giảm thê thảm nè, log acc vô mà bị treo acc pix ơi là pix ko có acc log vô sao làm đc đây, load đã chậm rồi còn chặn proxy hạn chế acc mệt ghê

1 proxy là 7ACC thôi, cố log làm gì cho nhiều ko bik. 2proxy + máy của bạn là 21ID gõ mệt nghỉ

Update
Block 9h-10h
- 15 acc tốc ~22 - 23
- Có lặp code
Luôn tiện có 2 proxy OK share mọi người
Thái lan:
202.29.237.226 : 3128
202.29.230.29 : 3128

1 proxy là 7ACC thôi, cố log làm gì cho nhiều ko bik. 2proxy + máy của bạn là 21ID gõ mệt nghỉ

Dạ thưa a, e log mỗi proxy 5 acc thoy mà nó toàn error cả đấy, còn proxy của máy cũng 5 acc luôn mà cũng như thế thì em làm ăn bằng cách nào đây.
Load chậm ghê 11 acc ko có code gõ hic hic

Dạ thưa a, e log mỗi proxy 5 acc thoy mà nó toàn error cả đấy, còn proxy của máy cũng 5 acc luôn mà cũng như thế thì em làm ăn bằng cách nào đây.
Load chậm ghê 11 acc ko có code gõ hic hic

vậy ah, :hihi:
bây giờ thì chậm lắm rùi. muốn làm thì cũng phải 3 em proxy--> mạng 3G dễ ko làm dc quá :dapdau:

Pix load cũng ổn định từ 7 tới 15ids. Nhưng các bạn "cao thủ" cho Huyền hỏi chút là mấy cái capt ngoằn ngoèo như trong hình thì gõ làm sao ta. :D
Untitled 3.gif
Đang pri = 0 mà gặp mấy cái capt hình này 1 lát là pri không tuột "sút quần"

Tềnh hềnh sao ùi mọi người. Bác Truong Duy online YH kái nhé.

Pix load cũng ổn định từ 7 tới 15ids. Nhưng các bạn "cao thủ" cho Huyền hỏi chút là mấy cái capt ngoằn ngoèo như trong hình thì gõ làm sao ta. :D
View attachment 12941
Haha bác thấy nhiều chử bác sĩ đó thì tốt nhất uot đi gõ không đúng mô nó tang pri vs bane thì chết

Đang làm mà die proxy, thấy tốc cũng ko giảm bao nhiêu nên lười ra lấy proxy quá vào update
Update tình hình
Block : 10h-11h . Load tốt hơn luc 9h
Acc 10 :
speed 20-21
Hỏi chưa có, chó mèo chưa có
Tình trạng load : Code lùa từng đợt, có đợt load như lũ, lúc thì hết nước. Trung bình thì vẫn có nước tạm tạm
Khuyên là log 15acc làm cho nó thông suốt.
View attachment 12941
Nếu nó toàn ra cái thể loại này thì ...xác định Nghỉ ngơi xơi nước
Thỉnh thoảng nó ra thì Bật ÂM BẢN lên mà gõ bạn ạ
p/s: Hiện tại đâu có code bác sĩ đâu ?

Last edited by a moderator:
HÌ load cũng đc...ăn cơm cái đã

cuối tuần mà load là tà ngon ghê, thứ bảy Z chảy về ta ..... :binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

pp adsl vnpt xd bản 1.9.4.2 ngày 28.6 2 proxy miến điện ...14 id, 24wpm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week