[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
tui thấy code bác sĩ hình như ít lại rồi thì phải, gõ hơn 20 code mà ko thấy nữa. thôi đi ngủ tổi xem euro.

mn đánh code bacsi hay ESC vậy T__T code đó mình đánh cũng ko biết là đúng ko nữa hix,..

vừa đánh vừa sợ banned ak!!!! vừa gõ đủ chỉ tiêu ngày hôm nay. Sáng mai dậy chiến tiếp vậy heeeeeeee

hôm kia gặp code này nhiều, cứ phang đại vẫn ngon như thường. chắc thằng Admin pix cũng ko dịch được.:binhsua25:

tình hình là mình hết tiền tiêu , đêm nay load mượt đành sống chết với thằng pix thôi :binhsua129::binhsua129::binhsua129:

chính thức xác nhận đã hết code bác sỹ nhé. 65code mới gặp 1 code mà cũng dễ nhìn, mình sp còn chậm nên làm 8id sp 17 nhé. các bác tự tính rồi log vào mà chiến

6id speed 25. mạng nhanh mà sao submiting thế ko biết,ai đồng cảnh ngộ ko?

Sao của mình cứ login vào lại bị thế này. Bị mấy lần rồi...
Ai biết bảo vs

Tình hình đang chậm dần đều 7 ID Speed từ 25~23 hic kiểu này khổ wa, k log đc nhiều ID vì bị Server Error :binhsua28:
Chó mèo: 2 con
Hỏi: 2

trời ơi, tui log duoc 4id thoi hen, mấy id khác nó loading hết, có ai giống tui ko

k bị giống bác nhưng 10ID speed 18 thấy bác 823478 bảo 6ID load nhanh log có 6 đợi dài cổ vẫn chẳng thấy code đâu giờ 10ID mà còn chậm hơn tầm 20h ấy
thôi nghỉ chút xem euro

Đang tính vào cap tiếp mà mấy bác cho tình hình thế này thì ôi thôi chắc đi ngủ cho khỏe :binhsua17:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week