[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
tình hình có vẻ tạm ổn
mà từng này acc vẫn phải đợi code liên tục
của bợn 22 acc thì chắc 10 ip vietnam 10 proxy rồi hữ .
sao tui add proxy vô mà nó còn báo : login later là sao cà . ko đúng cú pháp sao ta .
zzhoanghungzzz đang là nhân vật hot nhất capcha về độ nỗi tiếng

22 acc vẫn còn chậm lắm, out ăn sáng cái đã :D :binhsua162: 2 id pri 1 nhảy lên pri 2 ùi...

Mỗi proxy log từ 3-5 id tùy proxy mạnh hay yếu nhóe... proxy càng yếu tốc độ load chậm kinh hoàng, chừng đó acc mà nó load lâu/ mỗi id nhưng vẫn gõ đều đều :) server p&p, k có triệu chứng tam giác quỷ, dogcat ra 4 lần, question 3, lặp code thỉnh thoảng có tại vì proxy chậm nên đường truyền yếu, load lag => lặp code... có 1 id chủ.. còn lại id pri 1, 2, 3, 4 k có 5 trở lên.
sao nghe có ng bảo ko vào box mmo4 + box capt nữa mà ;)) , đẹp mặt nhỉ
ai up tình hình vs

11acc sp 29. nói chung là ổn. pixprofit. Tất cả đều dùng proxy, vì 7acc add thường sau nó load nhanh quá nên out hết rồi;))

tui mà ở huế đảm bảo chết với tui vậy mà hôm bữa đòi vô nhatrang gặp mặt anh em off giờ thử vào đây rồi alo tui xem éo có cửa về lại hếu nhé
p.S TÌNH HÌNH THẾ NÀO RỒI BÀ CON CHO XIN 500 HÌNH
22 acc vẫn còn chậm lắm, out ăn sáng cái đã :D :binhsua162: 2 id pri 1 nhảy lên pri 2 ùi...

Mỗi proxy log từ 3-5 id tùy proxy mạnh hay yếu nhóe... proxy càng yếu tốc độ load chậm kinh hoàng, chừng đó acc mà nó load lâu/ mỗi id nhưng vẫn gõ đều đều :) server p&p, k có triệu chứng tam giác quỷ, dogcat ra 4 lần, question 3, lặp code thỉnh thoảng có tại vì proxy chậm nên đường truyền yếu, load lag => lặp code... có 1 id chủ.. còn lại id pri 1, 2, 3, 4 k có 5 trở lên.

admin nó biết 4r mình rồi, đề nghị ae đừng show soft lên nữa, nó thấy vậy thì chỉ có chết.

tui mà ở huế đảm bảo chết với tui vậy mà hôm bữa đòi vô nhatrang gặp mặt anh em off giờ thử vào đây rồi alo tui xem éo có cửa về lại hếu nhé

tui ở Huế này, tìm nhà ông ấy khi nào không được, mà tìm rồi để làm gì, chem ông ấy à...cuối cũng thì chỉ mình thiệt hại.

Last edited by a moderator:
admin nó biết 4r mình rồi, đề nghị ae đừng show soft lên nữa, nó thấy vậy thì chỉ có chết.

ANH EM GIỜ ĐỪNG SHOW CHỈ NÓI TÔC ĐỘ LOAD NHANH CHẬM VÀ ID THÔI NHÉ BÁC Ở THẾ THÌ LÀM THỊT NÓ ĐI NÓ CHẲNG BIẾT ĐÂY LÀ NỒI CƠM CỦA BAO ANH EM MÀ NÓ LÀM nó kô phải là con người nữa rồi

ANH EM GIỜ ĐỪNG SHOW CHỈ NÓI TÔC ĐỘ LOAD NHANH CHẬM VÀ ID THÔI NHÉ BÁC Ở THẾ THÌ LÀM THỊT NÓ ĐI NÓ CHẲNG BIẾT ĐÂY LÀ NỒI CƠM CỦA BAO ANH EM MÀ NÓ LÀM nó kô phải là con người nữa rồi
tức chết đi đc , bây giờ ko dám show soft lên luôn hã trời , muốn cho nó 1 dao rồi vào bóc lịch cũng đc
cho xin tình hình ae

hnay xả hơi đi
Beg vs Mirinda cũng ở NT nè, huudung1989 nữa
Khi nào NT off đi :D

show cứ show. soft nó biết các bác sẽ dùng từ khi nó ra web rồi chứ đâu đợi đến h. nó cũng bít google search vậy ;))

show cứ show. soft nó biết các bác sẽ dùng từ khi nó ra web rồi chứ đâu đợi đến h. nó cũng bít google search vậy ;))

cũng đề phòng thôi bác ơi, không thấy mình dùng nhiều id trên 1IP thế nó tiếp tục tìm cách để phá như không.

[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]
mấy bác có thây icon nó kô cười đểu đấy

hnay xả hơi đi
Beg vs Mirinda cũng ở NT nè, huudung1989 nữa
Khi nào NT off đi :D

uh đê lại số dt đi hoăc ra yahoo đi bác

đang load cực chậm :binhsua10: , chán mấy bố , tui capt 2 chữ sp 30 31 là bình thường , mà sp 30 mỏi tay lắm , cứ tà tà 25 26 là vừa tay vừa tiền :binhsua90:

Update xíu cho đỡ lạc đề dù hnay xả hơi :D
ko cạp thì nhớ, log 6 ID thì bị block 2 ID, còn 4 ID
speed 7.4 =))
Sever standalone ko dùng proxy

chiều nay chậm quá, nghĩ xả hơi thôi mọi người, chiều CN hay có biến từ pix lắm.
nha trang nhiều nhân tài mmo quá :binhsua139:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week