Pix vấn đề tính pri trên tỷ lệ sai

lalala1

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
:binhsua162:mọi người cho mình hỏi tỷ lệ sai bao nhiêu nó mới cho về pri 0 thế :binhsua166:mình gõ tỷ lệ sai 3% mà pri toàn 7 đến 9 thôi :binhsua56:cái này là chẳng phải mình gõ bừa mà sai nhé mình gõ chuẩn đấy có sai là sai code lỗi không thấy với code trống + 3 cạnh và 1 số code chữ ko rỏ nói chung mình gõ sai thì do mình gõ nhanh nên nhiều khi gõ bừa nhầm 1 2 chữ nhưng tỷ lệ 1% là cùng thôi nếu nó nói do mình gõ code lâu thì cũng không đúng mình gõ Time rất ít khi xuống 25s thế mà pri toàn 7 có ai như mình hok hay tại mình Gửi mail phá

Pix nó khốn nạn thiệt 1 ID tỷ lệ sai 2.8% pri 0 1 cái sai 2.7% pri 9 :)) không hiểu nó làm ăn kiểu gì:)) cái tỉ lệ sai thấp lại Pri trên trời=))
nó quá nó ghét nhỉ :binhsua157:

Last edited by a moderator:
:binhsua162:mọi người cho mình hỏi tỷ lệ sai bao nhiêu nó mới cho về pri 0 thế :binhsua166:mình gõ tỷ lệ sai 3% mà pri toàn 7 đến 9 thôi :binhsua56:cái này là chẳng phải mình gõ bừa mà sai nhé mình gõ chuẩn đấy có sai là sai code lỗi không thấy với code trống + 3 cạnh và 1 số code chữ ko rỏ nói chung mình gõ sai thì do mình gõ nhanh nên nhiều khi gõ bừa nhầm 1 2 chữ nhưng tỷ lệ 1% là cùng thôi nếu nó nói do mình gõ code lâu thì cũng không đúng mình gõ Time rất ít khi xuống 25s thế mà pri toàn 7 có ai như mình hok hay tại mình Gửi mail phá nó quá nó ghét nhỉ :binhsua157:

cái này cũng chẳng biết chỉ biết là mọi người thường text là gõ tầm 300 400 code xong vào web gõ 100 code nữa thường đa số sẽ về pri 0 hết

cái này cũng chẳng biết chỉ biết là mọi người thường text là gõ tầm 300 400 code xong vào web gõ 100 code nữa thường đa số sẽ về pri 0 hết

ở đây mình hỏi là nó tính tỷ lệ thế nào mới đc pri 0 chứ test 500 code là nó rs pri rồi với lại test ở soft hay web cũng như nhau nó làm gì phân biệt soft hay web bạn nó cấm soft mà nó phân biệt được thì nó đã ban hết rồi:D,

ở đây mình hỏi là nó tính tỷ lệ thế nào mới đc pri 0 chứ test 500 code là nó rs pri rồi với lại test ở soft hay web cũng như nhau nó làm gì phân biệt soft hay web bạn nó cấm soft mà nó phân biệt được thì nó đã ban hết rồi:D,

cái đó hên xui bạn ơi lúc thì sai có 1% mà cũng lên pri 9 :)) lúc thi sai 5 7% mà vẫn pri 0 pix khùng mà

:binhsua56:mình thấy nhìu người test vẫn 0 như thường mà ta, ảo thật để email hỏi nó nó mà bố nháo cheat 1 chữ chơi bù lại :binhsua168:

Trừ trường hợp soft lỗi, bình thường phân biệt giữa web và soft khi gõ lấy pri là 1 sai lầm tai hại của người đầu tiên đưa ra cách gõ test kiểu "gõ tầm 300 400 code xong vào web gõ 100 code" :binhsua58: vậy mà mấy bạn cứ tin như sấm truyền còn phổ biến cho nhau nữa mới ghê :binhsua155:

toàn gõ soft , chưa từng làm chuyện mệt mỏi out soft rồi vào web gõ 100code cuối , test khoảng 10 em thì 9 em về 0 , có khi 0 đủ 10

toàn gõ soft , chưa từng làm chuyện mệt mỏi out soft rồi vào web gõ 100code cuối , test khoảng 10 em thì 9 em về 0 , có khi 0 đủ 10

vậy tỷ lệ sai của anh là nhiêu, hix test xong lúc nào cũng sai 3% mà lúc nào cũng pri 7 đau đầu thật hok lẻ sai 2% pri 4 1% mới pri 0 hả trời thế nó ném code chữ kua bò với lỗi ra cũng xong 1k code thế nào cũng phải 20code lỗi rồi :binhsua157:

Trừ trường hợp soft lỗi, bình thường phân biệt giữa web và soft khi gõ lấy pri là 1 sai lầm tai hại của người đầu tiên đưa ra cách gõ test kiểu "gõ tầm 300 400 code xong vào web gõ 100 code" :binhsua58: vậy mà mấy bạn cứ tin như sấm truyền còn phổ biến cho nhau nữa mới ghê :binhsua155:

nó mà phân biệt được giữa soft và web thì mấy người viết soft như a tun cạp đất thật luôn :binhsua163:

vậy tỷ lệ sai của anh là nhiêu, hix test xong lúc nào cũng sai 3% mà lúc nào cũng pri 7 đau đầu thật hok lẻ sai 2% pri 4 1% mới pri 0 hả trời thế nó ném code chữ kua bò với lỗi ra cũng xong 1k code thế nào cũng phải 20code lỗi rồi :binhsua157:
up cho pé tấm hình pé tự tính nha , % sai ngất ngưởng về 0 như thường :))
mà thằng pix khùng lắm , bữa a thấy rõ ràng pri lên 8 òi định thoát ra nhưng code đang nhanh gõ típ thì lát sau thấy nó về 0 , đúng khùng @@

ko ai bít pix nổi tiếng với biệt hiệu gì sao "đại khùng" đó nó thix gì thì nó làm thôi chứ ai mà bit :binhsua166:

up cho pé tấm hình pé tự tính nha , % sai ngất ngưởng về 0 như thường :))
mà thằng pix khùng lắm , bữa a thấy rõ ràng pri lên 8 òi định thoát ra nhưng code đang nhanh gõ típ thì lát sau thấy nó về 0 , đúng khùng @@

sax thằng pix hâm thật nhìn kìa có cái tỷ lệ sai 3% nó cho lên 9 cái cũng 3% nó lại cho 0 lạ nhỉ thằng pix bịnh nặng thật:binhsua157:

Chẳng biết mấy bác cố test pri 0 làm cái giề trong khi sau đó nó sẽ tăng lên chóng mặt.Cứ gõ tự nhiên như chẳng có chuyện gì.Pri gì kệ nó.Nếu chính xác khoảng dưới 5% thì được trên 5k code pri chỉ dao động 0-1-2.Còn nếu xui quá.Do out soft,hoặc lặp code hoặc vvv thì ko biết.Vc test pri là vô bổ.Vì sau đó gõ nó vẫn nhảy như điên thôi

Chẳng biết mấy bác cố test pri 0 làm cái giề trong khi sau đó nó sẽ tăng lên chóng mặt.Cứ gõ tự nhiên như chẳng có chuyện gì.Pri gì kệ nó.Nếu chính xác khoảng dưới 5% thì được trên 5k code pri chỉ dao động 0-1-2.Còn nếu xui quá.Do out soft,hoặc lặp code hoặc vvv thì ko biết.Vc test pri là vô bổ.Vì sau đó gõ nó vẫn nhảy như điên thôi

bác nói cứ tưởng như pix ngày xưa ah :binhsua157: ta cầm 1 đóng ID toàn 10k đây nhưng cũng thế nhé chỉ cần lên 3% là pri bảo đảm 7 trở lên hết chứ đừnh nói là 5%, 5% là bỏ ID đó rồi :binhsua163:pix hiện tại hok phải quá khứ:binhsua56:

Pix nó khốn nạn thiệt 1 ID tỷ lệ sai 2.8% pri 0 1 cái sai 2.7% pri 9 :)) không hiểu nó làm ăn kiểu gì:)) cái tỉ lệ sai thấp lại Pri trên trời=))

gõ lúc tầm 1h tới 5h sáng pri về dễ nhất:binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week