Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
đang 1id=1.2speed ..90% code ngắn dễ nhìn dễ gõ...đang gõ hăng đột nhiên sập 1 dàn loading..:( mong tí nữa code vẫn ngon như vây ..

đây có thể là nguyên nhân, do sever thằng pix nó không ổn đinh. ở dưới mình chụp ping đến sv P&P bt thì ping chỉ có 29x ko time out. cách đây 1h mình xem vẫn vậy. nhưng bây giờ lên 62x, với số lần time out như hình thì bị connect,proc là đương nhiên, sau khi up hình rồi time out còn nhiêu hơn ở hình. bên phải là ping đến DNS của VNPT, chứng minh mạng của mình vẫn bt, mình quên chụp cả ping đến sv của GG để chứng minh là mạng quốc tế vẫn bt, nhưng ping đến google vẫn bình thường. ko time out.
bác nào thấy ping như của mình thì nên nghỉ làm :D
vwkoix

đây có thể là nguyên nhân, do sever thằng pix nó không ổn đinh. ở dưới mình chụp ping đến sv P&P bt thì ping chỉ có 29x ko time out. cách đây 1h mình xem vẫn vậy. nhưng bây giờ lên 62x, với số lần time out như hình thì bị connect,proc là đương nhiên, sau khi up hình rồi time out còn nhiêu hơn ở hình. bên phải là ping đến DNS của VNPT, chứng minh mạng của mình vẫn bt, mình quên chụp cả ping đến sv của GG để chứng minh là mạng quốc tế vẫn bt, nhưng ping đến google vẫn bình thường. ko time out.
bác nào thấy ping như của mình thì nên nghỉ làm :D
sv nào cũng ping cao hết @,@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795