Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
↓ 1id ~ 1.7sp

61% code ngắn (code 1 chữ) - 190/310
34% code dài (code ≧2 chữ) - 106/310
5% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 14/310
Bác xài tool hay sao mà up được chi tiết vậy, like bác 1 phát!

↓ 1id ~ 1.7sp

61% code ngắn (code 1 chữ) - 190/310
34% code dài (code ≧2 chữ) - 106/310
5% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 14/310
Mình xài 10 7 - 8 id mà còn time out hoài các bạn làm sao hay vậy đến 18 id @@ mình gõ 6 - 7 id được tầm 300 code 20 phút :( gần 1000 code 1 tiếng làm sao mà các bạn gõ nhanh thế :((

Mình xài 10 7 - 8 id mà còn time out hoài các bạn làm sao hay vậy đến 18 id @@ mình gõ 6 - 7 id được tầm 300 code 20 phút :( gần 1000 code 1 tiếng làm sao mà các bạn gõ nhanh thế :((
20 phút gõ dc 300 thì có mà đói, ít cũng 1k5 mới dc. hối lộ tớ 5$ tớ bảo cho, ít nhất cũng lên gấp rưỡi

20 phút gõ dc 300 thì có mà đói, ít cũng 1k5 mới dc
pix có phân biệt hoa thường không các cậu nhỉ :-? đặc biệt là mấy hình trắng đen ấy !!!! Chắc nếu bỏ được mấy yếu tố đó chắc là gõ được vào khoảng 1500 cap/1j :(

cái này do ngón tay có linh hoạt hay ko thôi cậu, bình thường nếu gõ 10 ngón sẽ nhanh hơn ng` gõ 2-4 ngón. Còn lệ thuộc vào speed của sv load nhanh hay chậm nữa. Có nhìu cách để tăng speed khi gõ captcha cậu có thể lên google search.
--------------
2 ngày nay thử làm ko dùng proxy thấy cũng ổn lắm, lâu lâu mới connect falied 1 id thôi, ko loading ko summit ko bị gì cả.

pix có phân biệt hoa thường không các cậu nhỉ :-? đặc biệt là mấy hình trắng đen ấy !!!! Chắc nếu bỏ được mấy yếu tố đó chắc là gõ được vào khoảng 1500 cap/1j :(
Có bác à, ko thì bị lên pri đấy :) Bác mún lên sp thì cứ gõ nhiều vào ngày nào cũng gõ, tự nhiện lâu dần sp sẽ lên thui.
Mấy Timeout tiếp cả 3 sv lun vì mình loag mỗi sv vài acc :) hình như cứ 20' thì bị 1 phát

Tất nhiên có phân biệt hoa thường, muốn gõ dc nhiều, còn cần có mánh khóe,
muốn học pm yhaoo tớ:
Ra tết nghỉ gõ rồi, share cách gõ nhanh PIX

Tất nhiên có phân biệt hoa thường, muốn gõ dc nhiều, còn cần có mánh khóe,
muốn học pm yhaoo tớ:
Ra tết nghỉ gõ rồi, share cách gõ nhanh PIX
Cậu ơi cho xin cái yahoo mình càn cải thiện kỹ năng gõ mong được cậu giúp đỡ:D

cái này do ngón tay có linh hoạt hay ko thôi cậu, bình thường nếu gõ 10 ngón sẽ nhanh hơn ng` gõ 2-4 ngón. Còn lệ thuộc vào speed của sv load nhanh hay chậm nữa. Có nhìu cách để tăng speed khi gõ captcha cậu có thể lên google search.
--------------
2 ngày nay thử làm ko dùng proxy thấy cũng ổn lắm, lâu lâu mới connect falied 1 id thôi, ko loading ko summit ko bị gì cả.
log = ip chính tiền vẫn về điều điều hả cậu ... code view trên trang chủ có lỗi gì k ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week