Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
Mấy ngày đi nghỉ.Giờ vào thấy Pix càng tệ hại.Hic.Có ai để dạo này google với Yahoo không còn sử dụng captcha không.Có khi nào captcha hết thịnh hành

Mấy ngày đi nghỉ.Giờ vào thấy Pix càng tệ hại.Hic.Có ai để dạo này google với Yahoo không còn sử dụng captcha không.Có khi nào captcha hết thịnh hành
Bác không làm thì đừng có bàn ra .... pix load như thế là bt thôi... chừng nào h vàng mà load rùa tầm 1 tháng thì hãy nói tới vấn đề này nhé :D
Sẵn ai úp cái tình hình 7h20 với

Bác không làm thì đừng có bàn ra .... pix load như thế là bt thôi... chừng nào h vàng mà load rùa tầm 1 tháng thì hãy nói tới vấn đề này nhé :D
nói như bác chuẩn nè, mới đc khoản 10 ngày thôi nên từ từ hãy rung bên đó chắc bọn nó vẫn đang nghĩ vì noel với năm mới kề nhau, đã vậy đứt cáp nữa nên chắc biết đc điều gì

Mình chỉ nói theo cảm nghĩ thôi.Lúc đầu tham gia Pix thì còn thấy captcha YH,Google nhìu.H thấy ít nên nghĩ tương lai chắc chuyển đổi phương thức khác thôi

Mình chỉ nói theo cảm nghĩ thôi.Lúc đầu tham gia Pix thì còn thấy captcha YH,Google nhìu.H thấy ít nên nghĩ tương lai chắc chuyển đổi phương thức khác thôi
bác nên xem lại đi đêm qua 90% là code của google đấy, còn dạng code của yahoo đã mất từ lâu lắm rồi nha đồng chí ý đồng chỉ phải code màu trắng toàn chữ Hoa ko

1 tin vui và 1 tin bùn,
Bùn: sp 0.4/ip
Vui: qua đêm nay, mạng sẽ về làng!

đúng rồi, hn load tốt hơn mọi hôm mà, cỡ 5 chục là sp 30 rồi, mà mmo bị gì sáng nay mới vô được :D

mình xài sv pixandprofit bị hiện tượng đang làm thì timeout (sv bị rớt) sau đó sv kết nối lại thì lại bị loading tất cả ID. Đêm qua đến giờ 4 lần rồi. Không biết mấy bạn xài sv còn lại có bị hiện tượng này ko ?

35 id speed 28

mình xài sv pixandprofit bị hiện tượng đang làm thì timeout (sv bị rớt) sau đó sv kết nối lại thì lại bị loading tất cả ID. Đêm qua đến giờ 4 lần rồi. Không biết mấy bạn xài sv còn lại có bị hiện tượng này ko ?

35 id speed 28

e cũng bị nè đại ca! ngày 5-7 lần là bình thường, khoảng 1,5 tiếng 1 lần, có khi mới log vào 15' bị lại luôn. Xong sau 2' log lại vào được ngay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week