Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
bác nên xem lại đi đêm qua 90% là code của google đấy, còn dạng code của yahoo đã mất từ lâu lắm rồi nha đồng chí ý đồng chỉ phải code màu trắng toàn chữ Hoa ko
Ý mình là bác thử vào 2 site YH và Google thông qua các tiện ích xem nó có đưa captcha ra nữa ko.Hồi xưa chỉ cần login thôi là phải bắt nhập captcha rùi.H thì ko thấy nữa nên nghĩ nó xài it lại

15h10 - 07/01/2014

52ID = speed 10

Nản luôn. Kiếm chuyện khác làm. Captcha sắp tới số rồi
1 lần nữa lại thêm những thành phần than thở ở đây cảm nhận thấy tàn rùi thì đừng làm ko ai ép làm lên đây than để rùi ko ai làm mày 1 lám mình ah . Xài front chữ cũng phát ghết rùi

mình làm nãy h 44id speed cũng được 19 mà sao ông nội kia 50id speed 10 là sao

chắc sài proxy Trung Quốc 10$~30.000 con.
Bạn nào cần thì gởi Z vào cho mình rồi vào đây copy nha: http://gatherproxy.com/proxylist/country/?c=China :p

ông nội đó đang làm công việc dọn dẹp newbies cho a e ta làm. Không nên trách dù chỉ một lời!!! :D

mình làm nãy h 44id speed cũng được 19 mà sao ông nội kia 50id speed 10 là sao
mình nói thật mình rất thích những cmt như cái bạn đó, kệ cho chúng bị như thế đi nghĩ bớt cho khỏe, càng nghĩ nhiều càng tốt :D

:) úp thì éo úp còn người ta nói gì thì kệ cm người ta đi ! bọn mày lâu lâu cũng vào úp chứ có úp hoài đâu . đừng tỏ vẽ quá mà người ta cười cho vào mặt mày !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week