[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
chậm lại rùi khoảng 1id = 1speed..code dài ra ngày càng nhiu...mà mình đang dùng 2 gói proxy fine của Nga mỗi gói 70 proxy..tình hình là mấy hôm này vào toàn bị block..và tìm mãi mới đc 1 proxy có thể đăng nhập đc vào..có ai dùng proxy fine bị như vậy k?

chậm lại rùi khoảng 1id = 1speed..code dài ra ngày càng nhiu...mà mình đang dùng 2 gói proxy fine của Nga mỗi gói 70 proxy..tình hình là mấy hôm này vào toàn bị block..và tìm mãi mới đc 1 proxy có thể đăng nhập đc vào..có ai dùng proxy fine bị như vậy k?
có phải gói 8$/ 70 proxy ko bạn
Mình cũng dùng gói đó, cả sáng nay add vào soft XD mà nó cứ báo thử lại sau, lọc mãi mới đc mấy con đăng nhập đc cũng may sáng nay thì load quá ngon nên ko cần nhiều
Còn chiều ko đủ proxy mà capt nữa , :(

Mình cũng dùng gói đó, cả sáng nay add vào soft XD mà nó cứ báo thử lại sau, lọc mãi mới đc mấy con đăng nhập đc cũng may sáng nay thì load quá ngon nên ko cần nhiều
may qua! mình chưa dùng gói đó bao giờ! hiện đang dùng gói 1k! load tốt!

Đăng nhập 30 phút được 5ID, kì vậy trời... ra captcha gõ đăng nhập, cả 2 - 3 phút mới báo đăng nập được, hoặc lỗi...

bạn còn cần thì pm yahoo mình,mình send cho :)

Đăng nhập 30 phút được 5ID, kì vậy trời... ra captcha gõ đăng nhập, cả 2 - 3 phút mới báo đăng nập được, hoặc lỗi...
Hay là lỗi soft, mình thì đang ko hiểu mình bị lỗi proxy hay soft mà cứ add acc toàn bị báo thử lại sau?
Bác nào có phiên bản XĐ mà đang gõ thấy ổn nhất cho em xin với ạh, cám ơn nhiều
bạn còn cần thì pm yahoo mình,mình send cho :)
Đang pm bạn, mình mượn 1 con test thử với coi lỗi soft hay proxy, mình cám ơn ! :)

up tinh hinh di các bác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week