[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
1 ID ~ 4sp
Code 1 chữ kiểu bác sỹ khó nhìn xen kẽ với 2 chấm đen
Lác đác code 1 chữ thường

↑ 1id ~ 2.4sp

53% code ngắn (code 1 chữ) - 89/167
45% code dài (code ≧2 chữ) - 75/167
2% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 3/167

toàn mấy thằng gõ 1 chữ đi khoe ngày gõ được 15-20$ :confused:
nên nhớ gieo quả này giặt quả nấy nhé, có ngày nó ban cho khỏi nó nick mà gõ :rolleyes:

toàn mấy thằng gõ 1 chữ đi khoe ngày gõ được 15-20$ :confused:
nên nhớ gieo quả này giặt quả nấy nhé, có ngày nó ban cho khỏi nó nick mà gõ :rolleyes:
gõ 1 chữ ah.. :D
thằng này gõ cả năm .. chỉ uớc dc band 1 lần
mà toàn pir 0. gõ mãi éo lên

gõ 1 chữ ah.. :D
thằng này gõ cả năm nay.. chỉ uớc dc band 1 lần
mà toàn pir 0. gõ mãi éo lên

vậy ah, vậy chắc tạo topic share cách gõ 1 chữ cho tất cả mọi người quá.
thấy mấy bạn newbie gõ mà tội nghiệp qá, share lên cho mọi người đều biết gõ cho mau an ban :D

:D mục đích bạn đến trái đất làm gì vậy - pix mà gõ 1 chữ có mà ban lên ban xuống - trước giờ oánh chỉ bị ban đúng hôm pix điên time out liên tục nên acc cứ bị thoát nhiêu mới bị ban thôi - còn đâu vấn đề người ta gõ như thế nào để speed cao là do có sự rèn luyện hết rồi à

đùa vậy thôi chứ chén gạo ai lại đem cho người khác, thấy mấy bác mới gõ cứ bô bô ba ba ngày được mấy chục $ speed 3-4x, nghe mà nhức nách
nhìn mấy người gõ 2-3 năm xem, có bao h hé miệng về chuyện speed hay doanh thu đâu, người ta chỉ tập trung vào update tình hình thôi.
nói vậy tự hiểu.

đùa vậy thôi chứ chén gạo ai lại đem cho người khác, thấy mấy bác mới gõ cứ bô bô ba ba ngày được mấy chục $ speed 3-4x, nghe mà nhức nách
nhìn mấy người gõ 2-3 năm xem, có bao h hé miệng về chuyện speed hay doanh thu đâu, người ta chỉ tập trung vào update tình hình thôi.
nói vậy tự hiểu.
stop here.
mirinda, themen99
:D

nói vậy tự hiểu.
ai đồng ý 1 phiếu cho bạn này ra đảo ko nhãm vl . thích thì bạn cứ việc gõ 1 chữ bạn biết người khác gõ sao ak mà phán như thánh thế . gõ 1 chữ dc thì cứ việc gõ ăn 1 mình nha tren này ko ai cần nha . speed của các pro hay newbie thấp hay cao có liên quan đến tiền ăn sáng của bạn ko và xoắn lên thế
19 id speed 29

nói vậy tự hiểu.
gõ cái này cần đếu gì mà giữ bát cơm.
thằng nào khẻo thì ăn nhiều thế thôi.
cái kiểu gen ăn tức ơ.
con gà tranh nhau tiếng gáy
mún dc như ngt thì luyện thêm đi,
đừng phán này nọ.
gõ như nào xua nay vẫn thế,
có band thì trách mình. Ng .. U.đi

Status
Not open for further replies.

Announcements