[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
Sao tớ làm bị connect hoài làm bị connect từ 7h tới giờ cứ phải log ra log vào 5 ID IP chính nó cũng bị connect :( . Còn proxy thì log 10 con được 2 con à hjx hjx

pro cho e hỏi, dạo này pix ko cho ép proxy nữa rùi phải ko ạ? e ép proxy mà nó độc bị đẩy ra ko à. mà ep thì chi đc có 4-5 id nó chỉ kịp vào buổi tối, còn ban ngày 4-5 ko ko load kịp. vây có cách nào để ép nhiều id để mình chiến ban ngày ko vậy

Đa số các Thánh nhiều tiền đã nghỉ ăn Tết,:)
Còn 1 vài Thánh hết tiền vẫn capt nhiệt tình kiếm tiền nuôi Gấu hay mua sữa cho con, :p
Riêng em gà nên la cà ở đây cả Tết để capt cho lên tay và lấy kinh nghiệm :D

Tình hình hiện tại:
1 ID sp 4,2
code 1 chữ ngắn chiếm đa số tầm gần 60% ,tình hình tương đối ngon hơn lúc trưa
đôi khi có vài bác sỹ đi kèm chân dài, code 2 chấm đen chiếm khoảng 20~30%
hỏi nhảm ko đáng kể, ko có code lỗi
bạn cho mình hỏi pix chi ep đc 4 đến 5 id vậy có còn cách nào để ép thêm ko, xài proxy mà nó bị đẩy ko à?

bạn cho mình hỏi pix chi ep đc 4 đến 5 id vậy có còn cách nào để ép thêm ko, xài proxy mà nó bị đẩy ko à?
add thêm thì proxy thôi bác, chắc proxy của bác bị die rồi nên ko đc đó, các thánh ở đây ai chẳng xài proxy để capt những lúc Pix nó lên cơn sp có 0,5~ 1 / 1id
proxy thì mua ở nhiều nguồn, thấy cũng hay gặp gói của Ukrainar hay Nga
Em thì xài Ukrainar mà hình như có Thánh trong forum còn xài proxy free nữa ấy, :D

tớ xài Nga vs Inđô mà proxy free tự tìm thui lâu nay vẫn vậy mà :( cậu xài proxy gì chỉ tớ với

indo thì trâu, nhưng proxy free giờ nát hết rồi, chịu khó bỏ chút ít mua proxy share mà xài, sang hơn thì priviate
mình thì đang xài hàng share chất lượng thì tầm >80%
P/S: lần sau có hỏi thì sang topic tổng hợp của pix mà hỏi, ở đây có ngày ra đảo ở với Robinson đấy :)

load thất thường. code dài nhiều. tăng pri rồi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week