[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
↓ 1id ~ 1.8sp
2% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 2/108

note Speed rất thất thường lúc nhanh lúc chậm speed chỉ mang tc tương đối ae nên quan tâm đến Tỉ lệ code ngắn nhiều hơn

3 ngay thi 2 ngay duoc bonous 1% cho bao nhiu cai hinh anh y ai biet vu nay khong ?
acc chủ group đc cộng 10% khi pay mà
lúc trước có cộng thêm % khi group vào top 5 thanh toán, lâu k làm nên k biết còn bonus kiểu đó k nữa

Up phát lần cuối thừa 20 xịch rùi chúc cả nhà cạp khỏe nha, ngủ đêm dậy chiến tiếp

↑ 1id ~ 3.1sp
3% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 3/87

nói thật theo cảm nghĩ của mình. ông này cũng là hên. có khi làm game này nghĩ chơi chơi. chứ trả phải ganh đua top tiếc gì. chắc nằm mơ cũng ko nghĩ ra nó lại hái ra tiền đến thế. đây nó gọi là cái số. Có ai giỏi đến mẫy cũng trả nghĩ ra cái trò đơn giản như thế. với suy nghĩ sẽ kiếm bạc tỷ từ nó đâu.
ặc tự nhiên post ở đây =))
tỉnh thật

nói thật theo cảm nghĩ của mình. ông này cũng là hên. có khi làm game này nghĩ chơi chơi. chứ trả phải ganh đua top tiếc gì. chắc nằm mơ cũng ko nghĩ ra nó lại hái ra tiền đến thế. đây nó gọi là cái số. Có ai giỏi đến mẫy cũng trả nghĩ ra cái trò đơn giản như thế. với suy nghĩ sẽ kiếm bạc tỷ từ nó đâu.
Vụ chơi game kiếm tiền tỷ của bác Hà Đông àh? em mới đọc trên Yh vụ đó mà ko hiểu sao bác post ở đây, chắc đang xỉn àh? :p
Định zô capt rồi cập nhật tình hình với các bác cho vui mà soft điên sao cứ add xong bắt đầu tick zô làm là out nguyên cả soft, hay win 7 hay gặp lỗi này hả các bác :(

Last edited:
@@ sr. lúc xem bài kia. xong thế nào post vào đây @@
xin tí tình hình làm đến đêm cái anh em :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member