[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
1 id 1,1 sp.
toàn bác sĩ. lên pri hết. mẹ nó code dài còn biết gõ đúng hay sai. bác sĩ bác sẹo. esc nhiều cũng lên pri gõ bậy cũng lên. bực hết cả mình
Mấy bro cho e hỏi , e vừa chuyển qua xài case mới , nhưng nhập key thì mãi vẫn k đc :(
case mới thì phải mua key mới. mỗi key 1 máy thôi

1 id 1,1 sp.
toàn bác sĩ. lên pri hết. mẹ nó code dài còn biết gõ đúng hay sai. bác sĩ bác sẹo. esc nhiều cũng lên pri gõ bậy cũng lên. bực hết cả mình

case mới thì phải mua key mới. mỗi key 1 máy thôi
vẫn có cách dùng multi key nhá :)
nhưng mà có 0.5$ 1 tháng.. thôi mà
1ID 5sp

Mọi người nhận đc thanh toán ngày hôm nay chưa, mọi lần 10h hơn chút là mình đã có tiền về nhưng hôm nay chưa thấy, mà nó báo done và trừ tiền rồi. Có khi nào nó bỏ quên mình ko nữa:(

Mọi người nhận đc thanh toán ngày hôm nay chưa, mọi lần 10h hơn chút là mình đã có tiền về nhưng hôm nay chưa thấy, mà nó báo done và trừ tiền rồi. Có khi nào nó bỏ quên mình ko nữa:(
:)hôm nay về muộn nhé !

:)hôm nay về muộn nhé !
mình nhận đc lúc 21h40 mà
vẫn có cách dùng multi key nhá :)
nhưng mà có 0.5$ 1 tháng.. thôi mà
1ID 5sp
giống unikey ấy hả bạn. nhưng mà vẫn phải nhìn ra ký tự quen quen mới gõ tắt đc chứ. cứ gặp bác sĩ, chân dài như này là mình k kiếm ăn j đc cả :(

giống unikey ấy hả bạn. nhưng mà vẫn phải nhìn ra ký tự quen quen mới gõ tắt đc chứ. cứ gặp bác sĩ, chân dài như này là mình k kiếm ăn j đc cả :(
Á, thế nó bỏ xót mình rồi hu hu :confused: nó chưa trả sao trừ tiền trong acc lại báo done là sao vậy
:eek::eek::eek::eek: ngoài mình ra bữa naycó ai bị như vậy ko để mình biết viết thư hỏi nó.

hic..y mình nói là multy key soft XD cơ.. vẫn đang dùng 1 key cho 3 máy trong xóm nè
bs hay chân dài.. gõ mãi khác quen thôi
ngoài 4 chữ ra thì BS là code mình thích nhất..
thuờng thì nó ngắn . nếu nó dài thì đã có umarco
chân dài hơi mỏi tay tý thôi. nhưng vẫn ok.
Có code là ngon rồi..
Á, thế nó bỏ xót mình rồi hu hu :confused: nó chưa trả sao trừ tiền trong acc lại báo done là sao vậy
:eek::eek::eek::eek: ngoài mình ra bữa naycó ai bị như vậy ko để mình biết viết thư hỏi nó.
mới chơi ah.. ngt nói đợi thì đợi đi
cứ spam hoài toàn chuyện đâu đâu
cứ từ từ đi bạn nếu nó scam thì ko phải 1 mình bạn mất tiền đâu update tình hình cái đi bà kon
thất thuờng da~ man.
code ngon.
1id 1.5sp

Last edited:
Mình log đươc 5ID/1IP chính.

Cho mình hỏi gặp chân dài 2 vú đen, thì mình có cần phân biệt HOA với thường ko ?

UP speed bằng hình.

Attachments

79.3 KB · Views: 47
Mình log đươc 5ID/1IP chính.

Cho mình hỏi gặp chân dài 2 vú đen, thì mình có cần phân biệt HOA với thường ko ?

UP speed bằng hình.
uh.. vửa mới dc 5id /1 . k có ai làm thì nó mở
nhiều nguời làm thì nó giới hạn
còn đốm đen là code GG. k cần phân biệt vẫn đúng.
nhưng rule của nó có ghi
Hello, probably you are. Probably you make errors when typing, i.e. typing pictures with two words connected or typing words not case-sensitive, if you do, then you get banned. Anyway you should register again and do your work more carefully. You should try it.
:D nghĩa là.. lên pir rồi lâu dần sẽ band

Toàn chân dài, mỏi tay, nghĩ tí.

↓ 1id ~ 2.8sp

51% code ngắn (code 1 chữ) - 66/128
47% code dài (code ≧2 chữ) - 60/128
2% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 2/128

↓ 1id ~ 2.4sp

42% code ngắn (code 1 chữ) - 101/238
57% code dài (code ≧2 chữ) - 135/238
1% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 2/238

Status
Not open for further replies.