[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
bán proxy price rate 2wmz/1/month(mua từ 5 trở nên). đảm bảo 100% loand ngon, đảm bảo 99,9% chỉ có 1 mình bạn sử dụng.Hàng nguyên tem có user + pass hẳn hoi. gõ Pix thì thôi rồi :)

10 con proxy mỗi proxy 2 nick cộng với 5 nick từ IP chính nữa mới đươc tối đa 25 nick thôi bác , nhanh thì khỏi nói chứ chậm thì không đủ để dùng đâu

ôi sời ơi 15$/10 proxy price gõ sướng thiệt a :))
Sắp tới khi 1id ~ 0.1 speed thì gõ phê lắm nhỉ, ôi trời có phải đang chém ko vậy

bán proxy price rate 2wmz/1/month(mua từ 5 trở nên). đảm bảo 100% loand ngon, đảm bảo 99,9% chỉ có 1 mình bạn sử dụng.Hàng nguyên tem có user + pass hẳn hoi. gõ Pix thì thôi rồi :)
Bạn chui từ đâu ra vậy 2$ mua được cả 100proxy ngon lành đó, quan trọng là phải biết sử dụng:cool: chém vừa thui bao đại nhân cho lên cẩu đầu trảm bây h

10 con proxy mỗi proxy 2 nick cộng với 5 nick từ IP chính nữa mới đươc tối đa 25 nick thôi bác , nhanh thì khỏi nói chứ chậm thì không đủ để dùng đâu
sáng từ 9h đến giờ dùng có 5 con mà gần đủ vốn rồi nè :)

Cứ change proxy của ID là out soft, em bị mấy lần rồi, >.<
proxy em mua gói 70con = 8$ share với ông anh, load siêu mượt chứ các Thánh rao gì tới 15$/ 10 con? :confused:
1ID ~ 2sp

dự là sắp ăn ban.
load thất thường. lúc 2sp lúc 1sp. gõ rất ức chế.
dài ngắn linh tinh.

Cứ change proxy của ID là out soft, em bị mấy lần rồi, >.<
proxy em mua gói 70con = 8$ share với ông anh, load siêu mượt chứ các Thánh rao gì tới 15$/ 10 con? :confused:
1ID ~ 2sp
bạn yêu ơi proxy của mình dùng chưa bao giờ phải change cả a :) 10 con dùng từ ngày 1 đến ngày 30 vẫn thế a :D so sánh
proxy bờ rô của ng ta với proxy 70 con của bạn thì so làm rì :p

Sắp tới khi 1id ~ 0.1 speed thì gõ phê lắm nhỉ, ôi trời có phải đang chém ko vậy

Bạn chui từ đâu ra vậy 2$ mua được cả 100proxy ngon lành đó, quan trọng là phải biết sử dụng:cool: chém vừa thui bao đại nhân cho lên cẩu đầu trảm bây h
uh, quá đúng
:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading