[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
Không coment thì thôi, cm thì vớt cái tình hình vào? cứ bão tới, bão tan? Ai biết nói gì ?
Nhắc nhờ những cmt thế nhé,mình gửi thẻ phạt hết nếu lần sao còn spam trá hình kiểu đó!
Chúc a em buổi tối vui vẻ!

Không coment thì thôi, cm thì vớt cái tình hình vào? cứ bão tới, bão tan? Ai biết nói gì ?
Nhắc nhờ những cmt thế nhé,mình gửi thẻ phạt hết nếu lần sao còn spam trá hình kiểu đó!
Chúc a em buổi tối vui vẻ!
Ra chỗ khác chơi cho anh em làm việc nhé :D
20ID sp 18 =>> sp <20 login 15-25ID

Không kèm cái cmt tình hình là đi ra đảo rồi nhé, ở đó mà quote để đá điểu
thế lần sau bác có comment như thế này cũng nhớ thêm cái tình hình ko là bác ra đảo luôn nhé :D
bộ số post thì ra tiền hay sao mà cứ nói anh em spam này nọ :) khi nào mà comment lạc đề như là : hôm nay trời đẹp quá, đang ngồi thì ngứa .... , hay là cái gì ko liên quan đến captcha thì bác cứ tiễn sạch sẽ đi , còn anh em bàn luận liên quan đến captcha thì có vấn đề gì mà soi mói nhau :)

15 id speed 28 :)

Có lẽ lần này mod không đúng rồi, tui thừa nhận cũng là một trong những thằng chuyên gia post kiểu: "bão về". Lý do đơn giản khi ko thể comment thêm speed là vì: làm đek có chuyện có thằng ngu nào đi lo post tình hình ( chi tiết ) khi mà bão về... còn đang ra sức mà esc như điên ấy chứ, thở ra 1 câu "bão về" là đã tử tế với anh em lắm rồi đấy. Chứ không nói gì thì cũng được, nhưng chẳng may mấy người vào sau không biết log phát trên 50 ID (vì tưởng speed vẫn như lúc nãy) thì cười !!! Lại hỳ hục esc như trâu :D

Có lẽ lần này mod không đúng rồi, tui thừa nhận cũng là một trong những thằng chuyên gia post kiểu: "bão về". Lý do đơn giản khi ko thể comment thêm speed là vì: làm đek có chuyện có thằng ngu nào đi lo post tình hình ( chi tiết ) khi mà bão về... còn đang ra sức mà esc như điên ấy chứ, thở ra 1 câu "bão về" là đã tử tế với anh em lắm rồi đấy. Chứ không nói gì thì cũng được, nhưng chẳng may mấy người vào sau không biết log phát trên 50 ID (vì tưởng speed vẫn như lúc nãy) thì cười !!! Lại hỳ hục esc như trâu :D
CHUẨN!
bão vè ng ta post cho là may đấy.sp nhanh bỏ mịa ai post chi tiết cho đc.
mà post kiểu j ae hiểu là đc cần quái rì cho mod hiểu.;)
1ID sp 1.3

Thật sự mà nói thì giờ vào mmo4me cũng chả biết làm gì ngoài vào topic update tình hình pix này.
Cùng là dân captcha nên nỗi vất vả, khổ sở, thiệt thòi của nhau anh em đều hiểu, tình hình tốt thì tất cả đều làm tốt, tình hình xấu thì tất cả anh em đều phải chịu như nhau nên là Mod có thích xử lý spam thì trong forum ko thiếu người, thiếu topic khác đang vi phạm đầy ngoài kia kìa.
Còn ở đây anh em tự biết nhắc nhở lẫn nhau, ông nào spam 2,3 lần là anh em nhắc nhở liền, nhắc nhở mà ko tiếp thu thì anh em mới ấn Report.

Nên là Mod ko cần phải quan tâm về tình hình spam trong topic update này đâu :)

20 id = 28 sp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week