Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
đã test hoàn thành: Sv pixprofit thì vẫn hình thường ko hề thay đổi

ID chủ bắt đầu 3,908
Sau khi gõ thêm 42 code (cả ID chủ và 4 id con pri 0 ) thì tăng lên là 3,949 (sai 1 code)

Vậy là các sv khác vẫn bình thường, còn các bạn làm sv pixtyper thì việc cập nhật chậm hay xảy ra nên lần sau có bị cũng ko cần phải lên đây kêu làm gì (mất công người khác phải test kiểm tra lại) , sv pixtyper sẽ cập nhật thêm vào lúc khác chứ ko mất đâu mà sợ

cho xin tí tình hình các bác! sever này làm k dx thì chọn sever khác! nhừng mình nghĩ nó k ăn gian mấy code làm j cho mệt!

Pix nó cộng thế là đúng rùi, các id mới ông không gõ vào giờ vàng thì 1000code đầu nó tình 0.5$/1000code thui.Ông tính thế thì thấy sai là phải .
id mới add vào id chủ luôn khi lập thì tính rate theo pri, còn add vào id chủ sau khi lập thì 0.5$/1000 cho 1000 code đầu -,-

Lưu ý : Chỉ post bài về tình hình load của PIX , SPAM or nói về chuyện linh tinh khác trong topic này BQT có thể Banned nick bạn mà ko cần giải thích gì thêm!

Lưu ý : Chỉ post bài về tình hình load của PIX , SPAM or nói về chuyện linh tinh khác trong topic này BQT có thể Banned nick bạn mà ko cần giải thích gì thêm!
ôg này comment thấy ra vẻ như hăm dọa zậyy, ở đây ai cũng là cụ hết ko fảii newbie đâu mà nói xéo kỉu này nhaz bn, mún bik tìhh hình thì nói thẳgg ra đừgg bày đặt ra vẻ y như là...

ôg này comment thấy ra vẻ như hăm dọa zậyy, ở đây ai cũng là cụ hết ko fảii newbie đâu mà nói xéo kỉu này nhaz bn, mún bik tìhh hình thì nói thẳgg ra đừgg bày đặt ra vẻ y như là...
@@! mình chĩ cmt z thôi !bạn nghĩ sao nghĩ! sợ các bác dính bem thôi! mình chã là j cần j ra vẽ@@!

⇋ 1id ~ 1.1sp

62% code ngắn (code 1 chữ) - 82/133
38% code dài (code ≧2 chữ) - 51/133
0% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 0/133

id mới add vào id chủ luôn khi lập thì tính rate theo pri, còn add vào id chủ sau khi lập thì 0.5$/1000 cho 1000 code đầu -,-
thanks bạn, h mình mới để ý điều này.
vậy là khi add id mới có 2 cách:
1. add invite khi lập nick -> cách này có rủi ro mất invite nếu server nó hok gửi mail kích hoạt (đăng ký ở trang pixtyper thì hay bị dính quả này thì phải) nhưng đc cái là tính theo pri và h vàng.
2. lập nick rồi mới add invite -> an toàn hơn nhưng phải đánh 1000code đầu 0.5@. cái group mới của mình lập rồi add invite thì vô thấy fix 1000code.

sory ngoài lề vì chìu h hok có quánh nên hok bit bao nhiu xì pít.

Tôi không có rảnh nha.bị mất $ nên tối thấy lạ mới post nên hỏi m.n . đêm rồi add 10ID con mới vào gõ thử nè
ông lây số $/số code đúng ~= 0.74 trong khi đó (số code = số code ban đêm gõ đc + số code ban ngày gõ đc)
nếu chỉ tính pri3 gõ ban ngày thì 1k code = 0.85 > 0.74 rồi đằng này gõ cả ban đêm rate 1:1 mà đc có vậy nè
theo tôi tính thì ban ngày nó chỉ tính cho tôi 0.5/1k k biết có phải tính theo pri ID chủ k :( ID chủ pr 9
xem kỹ đi rồi hãy phát biểu
.:mad:

sever pixtyper :( mà tự hôm qua chứ k phải hôm nay mới bị.
ĐÃ NGU CÒN TỎ RA NGUY HIỂM, DONT KNOW NHÌN AH.
FIXED 0.5$

CÁI TỘI LẬP id CON XONG MỚI THÊM in, ĐỂ ĐƯA id ĐÓ VÀO group. đúng chứ

Chân dài bắt đầu đi ăn đêm rồi
⇋ 1id ~ 1.1sp

60% code ngắn (code 1 chữ) - 142/240
40% code dài (code ≧2 chữ) - 97/240
0% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 1/240

Chân dài đa số
↓ 1id ~ 0.8sp

44% code ngắn (code 1 chữ) - 45/102
56% code dài (code ≧2 chữ) - 57/102
0% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 0/102