Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Sorry guy, i only share proxies for VN member, not for foreigner member. Because my E is not good ennought to support for them. You can find others sellers in Trade forum OK

bác nói thế ng ta lại bảo người VN hóm đấy ;)

bác nói thế ng ta lại bảo người VN hóm đấy ;)
Share cho mấy ô vn mà support gần chết, thì ko biết share cho mấy ô ngoại quốc thì support thế nào đây bác. Mình gõ là chính share chỉ là phụ thôi thông cảm, đành mất lòng trước được lòng sau.:cool:

↑ 1id ~ 1.7sp
4% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 13/301

định dụ em nó nên Y!M xem có phải nữ k mà k thấy pm :p
1ID sp 1.4 chậm rùi

hôm nay chắc ae đi ngủ hết rùi sao ị nhỉ :rolleyes:

Có vài thằng tây add nick mình vào xì xà xì xồ éo hiểu j cả thề là cho out luôn, dây dưa với bọn nó hại não lắm:D
có 1 ông cũng pm em thấy bảo ở quatar mà éo bít ở đâu.em đã dốt tiếng anh sẵn bảo ổng nói tiếng việt có dấu ông k nói cho die luôn :D

;) vâng đúng 7:00 pix cho 1 loạt protocolE luôn
Hiện tượng bình thường nhé, có người bị có người ko, nhưng đa số là bị, thường bị nhất lúc chuyển giao giờ đó... sau protocol bao giờ cũng load nhanh hơn lúc trước bị nhé cái này cũng lý giải được là do lượng mem sụt giảm bất thường do bị protocol chưa kịp play lại. IP9 cũng bị chứ ko nhất thiết do proxy :cool:

:D thui các bác cứ cày - e add 20 id oánh chậm để giảm pi thôi - đêm khùng tăng pi sợ quá

chậm nhưng toàn cpde xanh
1ID sp 0.7

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo