Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
5id = speed 40 ? =>> con lại bố conmeo2, đừng cập nhật bựa như thế !

CÁC BẠN CỨ SHARE THOẢI MÁI ĐI KHÔNG AI CÓ QUYỀN CẤM ĐOÁN CÁC BẠN.CHÚNG TA NÊN CHIA SẺ GIÚP ĐỠ LẦN NHAU ĐỪNG QUÁ ÍCH KỈ.:p

Nhưng mà mình rất ghét mấy thằng k chịu bỏ tiền ra mà mua lại cứ đi xin rùi lý do lý chấu.:mad:
OK vậy đi.Bao giờ FINE nát hẵn hay
;)

Nghỉ thôi k có code gõ

1 ID ~ 0.5 SP

Có vấn đề proxy cứ nói hoài !

Tình hình load thì ko post, thằng nào GATO với mấy bạn share proxy , thì ra topic khác mà post với nhau. Ở đây người ta cần là cái tình hình load !

1. sv của nó số lượng proxy nó bao nhiêu bạn có biết ko mà biết nó ko đủ proxy cho bạn xài? Bạn biết nó cung cấp proxy cho bao nhiêu người ko?
2. Cái việc share đơn giản là để giảm chi phí. Bộ bạn nghĩ việc bạn mua share 50 , 100 proxy với giá 1,2$ so với việc bạn tự mua gói 17$ mà bạn cũng chỉ xài 50,100 proxy thì cái nào có lợi cho bạn và cho cả các bạn khác hơn?
Vấn đề share thì chẳng liên quan cái gì đến chất lượng proxy hết, giấu đc thì giấu site luôn đi, còn đã ko giấu đc và ai cũng xài thì sống thì sống chung, chết thì chết chung chứ chẳng liên quan gì đến việc share hay ko share cả
3. Ai cũng ích kỉ nghĩ cái lợi cho mình hết, cái này ai chả biết? Bộ bạn nghĩ bạn vào forum mmo4me, bạn ngồi gõ captcha là bạn đang từ thiện cho ai ? Bạn làm cho vui à?
Lợi người lợi mình thì làm chứ đừng lợi mình mà hại người là đc.

4. Lúc tốt đẹp ko sao, lúc có vấn đề là đi đá thúng đụng lia , đổ vạ tùm lum. Lớn rồi có bộ óc thì biết suy nghĩ giùm cái :) Suốt ngày ôm bàn phím , múa chuột với suy nghĩ trên trời ko à :D

Chưa làm update sau :)
Cậu share là quyền cậu, nhưng cậu nói về proxy sever nó có bao nhiu thì đơn giản kêu ae post list lên xem thì biết giống 80% đấy, nguồn ko cần giấu vì nó bán cũng giới hạn chứ ko vô tội vạ, còn việc bảo ae gato thì nhầm r ai cũng có proxy cả tool mã hóa cũng có nhưng ko muốn bán vì còn sn bớt người nào hay người đó thôi.
Cậu nói làm vậy vì ae thầy vì lợi ích đúng hơn sell thế vừa có tiền vừa có 1 2k proxy dùng free nói vậy tự hiểu.
Ae đã mua 50c dùng thấy sao tốt ko ?
Quyền bán là của các bạn ko ai cấm nhưng đừng lấy danh nghĩa giúp ae, vì người lợi trong chuyện này là các bạn sell thôi buy có lợi j.
Mình ko gato đâu nha ăn trên đầu trên cổ người khác ko thích nên ko làm thui, hơn nữa hiện tại ko ảnh hưởng mình nhìu lắm
Ps. Xin lỗi mod ngoài lề lần cuối

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week