Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Mới Trảm sạch 1 đám clone cãi nhau chửi bới om som trong topic này...........
Mod làm như vậy là rất đúng, ban hết mấy đứa clone đó trả lại sự trong sạch cho tôi. :cool:
@Clones: Bị ban là đúng, đáng đời tên sói già gian ác. :p
33ID sp 22
Tội nghiệp thằng này, nick viết rõ ràng thế mà vẫn bị ban.
R.I.P bạn trẻ :(
20ID sp 18

ko liên quan nhưng có ai sài soft XD mà bị cannot internet ko .
chỉnh lại ngày giờ trên máy cho đúng, và kiểm tra setting proxy trong trình duyệt web. -,- xog nhé

Xin lỗi vì đã làm phiền các bạn.Nhưng mờ đã k thích ý kiến nhiều tuy nhiên bị CH-Ó cắn mà cứ để yên người ta lại bảo là ngu.
Cụ thể là mình định share proxy cho 1 số bạn dùng tuy nhiên thằng hoanvan vào sủa quá nhiều nên mình quyết định k share
nữa.Khi đó có bạn kemkem có hỏi mua và chuyển cho mình 3$ và ngay khi k share mình đã chuyển trả lại bạn ý 3$.

trên là bằng chứng.nói chung mình cũng là dân captcha nên thừa hiểu đồng tiền làm từ captcha mà ra.vậy nên chưa dám nghĩ
sẽ đi sờ cam dân cạp nói riêng và ai đó trên 4me nói chung.proxy của mình hoàn toàn như đã nói k phải của FINE đc mua = paypal(giá cũng k phải 17$/1k) còn ngồn tất nhiên mình sẽ k nói.
thêm nữa mình nghĩ việc mình share k ảnh hưởng đến ng # vậy mà k hiểu sao CH-Ó lại cứ cắn mình.(chắc do làm phúc phải tội).
mình cũng k muốn thanh mình nhiều nên im hơi nặng tiếng nhưng khi mình càng im lặng thì CH-Ó lại càng sủa to.do đó (ai cũng vậy thôi)
éo thể nào chịu đc.

Mình cũng khẳng định luôn với m.n và mod mirinda, themen99
KhongPhaiCloneCuaVnTeam , VnTeamLaToi và VnTeamUltimateEdition k phải mình là bạn nào đó muốn đùa thôi.

Vẫn biết post sai mục nhưng mong mod châm trước tránh để m.n hiểu lầm.Đôi lúc mình có nói đùa quá trớn nhưng cũng để m.n đỡ mệt thôi chứ k hề có ý gì khác.
Mong rằng nick này sẽ k bị ban vì chưa phạm luật.

Chúc ae làm việc tiếp.

Xin lỗi vì đã làm phiền các bạn.Nhưng mờ đã k thích ý kiến nhiều tuy nhiên bị CH-Ó cắn mà cứ để yên người ta lại bảo là ngu.
Cụ thể là mình định share proxy cho 1 số bạn dùng tuy nhiên thằng hoanvan vào sủa quá nhiều nên mình quyết định k share
nữa.Khi đó có bạn kemkem có hỏi mua và chuyển cho mình 3$ và ngay khi k share mình đã chuyển trả lại bạn ý 3$.

trên là bằng chứng.nói chung mình cũng là dân captcha nên thừa hiểu đồng tiền làm từ captcha mà ra.vậy nên chưa dám nghĩ
sẽ đi sờ cam dân cạp nói riêng và ai đó trên 4me nói chung.proxy của mình hoàn toàn như đã nói k phải của FINE đc mua = paypal(giá cũng k phải 17$/1k) còn ngồn tất nhiên mình sẽ k nói.
thêm nữa mình nghĩ việc mình share k ảnh hưởng đến ng # vậy mà k hiểu sao CH-Ó lại cứ cắn mình.(chắc do làm phúc phải tội).
mình cũng k muốn thanh mình nhiều nên im hơi nặng tiếng nhưng khi mình càng im lặng thì CH-Ó lại càng sủa to.do đó (ai cũng vậy thôi)
éo thể nào chịu đc.

KhongPhaiCloneCuaVnTeam , VnTeamLaToi và VnTeamUltimateEdition k phải mình là bạn nào đó muốn đùa thôi.

Vẫn biết post sai mục nhưng mong mod châm trước tránh để m.n hiểu lầm.Đôi lúc mình có nói đùa quá trớn nhưng cũng để m.n đỡ mệt thôi chứ k hề có ý gì khác.

Chúc ae làm việc tiếp.
Chào bạn , mình xin có vài lời góp ý với bạn như sau :

Về phía bạn, mình cảm thấy những gì bạn đùa với 2 bạn nữ trong thread này là tục tĩu chứ ko chỉ là quá trớn và mình nghĩ cũng ko ai cảm thấy đỡ mệt sau khi đọc những comment đó chứ đừng nói là chính đối tượng bị bạn đùa, mình rất hi vọng bạn sẽ ko lặp lại điều đó

Về phần pro hoanvan, lúc đầu bác ấy chỉ nói lên ý kiến của bác ấy về gói proxy, bạn cứ giải thích và nói rõ là đc, và bạn vẫn có khách hàng như bạn kemkem đó thôi, còn dịch vụ mở ra bị cạnh tranh hay ném đá là bình thường, người này nói thế này, người kia thế kia vì 9 người thì 10 ý, ko ai giống ai, bạn cứ việc mình mà làm , thời gian sẽ chứng minh đc tất cả nhưng bạn lại tuyên bố 1 câu mặc dù có refund cho khách hàng 1 cách đàng hoàng khi ko mở dịch vụ nữa là " DO CÓ QUÁ NHIỀU NGƯỜI NÓI LỜI CAY ĐẮNG NÊN MÌNH TUYÊN BỐ CHÍNH THỨC SCAM :D " dẫn tới việc gạch đá tới tấp trong thread mua bán của bạn "http://mmo4me.com/threads/sell-proxy-share-pro.162600/" và cũng là nguyên do hoanvan có chỉ trích thêm chứ lúc trước bác ấy chỉ đưa ra những hiểu biết về nguồn gốc proxy và nghĩ bạn mua tại đó

Cám ơn bạn đã đọc và mong rằng có thêm bạn cùng cập nhật tình hình liên tục với mọi người cho anh em làm việc tốt hơn chứ ko tiếp tục gây war trong topic, :)

Cập nhật tý ko lại ra đảo :D

1ID ~0,7 sp
Code ngon

Last edited:
éo thể nào chịu đc.

Chúc ae làm việc tiếp.
Mình không liên quan chuyện này, cũng không muốn nói nhiều, nhưng ở 1 góc độ nào đó có lẽ bạn đã hiểu lầm bạn @hoanvan
Share proxy hiện tại là 1 vấn đề hết sức nhạy cảm, bạn có thể lục lại box trade, có biết bao nhiêu topic bán proxy, loại tốt có, dỏm có, bán thật có, scam có, nhưng hầu như phần lớn đều là loại scam hoặc mua gói 1k về chia ra bán lời cả trăm đô. Trong các topic có mùi scam đó, bạn hoanvan luôn luôn có mặt comment cảnh báo, nhắc nhở mọi ng nên cẩn thận khi mua. Mình nghĩ đó là ý tốt, nhưng do cách nói chuyện của bạn ấy không nhẹ nhàng nên làm người khác khó chịu.

Bạn có bao giờ nghĩ có người nào rảnh đến mức topic bán proxy giả nào cũng có người vào nhắc nhở, thậm chí khích tướng không? Có thể bạn nghĩ hoanvan phá hoại chuyện mua bán của bạn, nhưng làm thế có ích gì không? Bạn đùa, bảo là thôi quyết định đi scam, có ai nghĩ đó là đùa không? Đùa cái gì thì đùa, nhưng đụng tới tiền bạc là không đùa được. Hỏi thím @hotonhuy nhé, ngày trước thím ấy cũng bị 1 người scam hơn 20$, xong report thì kẻ kia bảo là đùa. Ừ, đùa vui ghê. Hỏi xem có ai thấy vui vì trò đùa đó không hay chỉ làm người ta bực tức?

Giờ thì bạn hoanvan cũng bị ban rồi, hồi bữa thấy ban 1 lần, không biết kỳ này có ra đảo chơi với khỉ luôn ko :D Nếu bạn làm ăn đàng hoàng thì không cần để ý đến lời nói thiên hạ, cứ để thời gian trả lời. Còn đánh giá con người cần phải tìm hiểu rõ về người đó, chứ không phải kết luận người ta chỉ qua 1 câu nói. Thôi mạnh ai về nhà nấy đi :rolleyes:

--------------------

20IDs speed 20
proxy fine
Mạng Viettel

Nói chung vào topic này đừng có ai sử dụng từ nóng, từ ngữ nhảy cảm, các bộ phận sinh sản v.v. để tránh cảnh trảm sát hàng loạt, thịt văng tung tóe, máu chảy thành sông.

Đang load nhanh, vào "mút" đi bà con :)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,234
Latest member
i9bet79net1