Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
tình hình này lại qua Mega núp tạm, mấy hôm nay ban ngày load chán quá, :(
thachthao xinh, kute nhỉ ;)
speed bắt đầu tăng rồi đấy 25id 17 speed

32id ~ 20wpm.
Đang nhanh dần.
Dậy trễ + load chán nên chẳng được bao nhiêu. o_O

Code che nửa chữ xuất hiện..
↑ 1id ~ 0.8sp

71% code ngắn (code 1 chữ) - 131/185
23% code dài (code ≧2 chữ) - 42/185
6% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 12/185
Cái này nhìn qua là biết code hoa số màn hình nhiễu (code gồm 4 hoặc 5 chữ hoa và số trên nền chấm trắng đen tương tự TV bị nhiễu, 1 trong số các code dễ) bị lỗi mà bạn. :confused:
Được cái là khi ra code lỗi này thì dân chúng thoát bớt hay sao mà gõ hụt hơi nên speed có gỡ gạc chút đỉnh. ;)
Có loạt code tiếng Bồ, sơ sơ như sau:
- repita as letras mostradas - Viết lại.
- repita a sequencia mostrada - Lặp lại (như trên)
- somado và mais là cộng (+)
- vezes và multiplicado là nhân (*)
- quantas consoantes existem na palavra - bao nhiêu phụ âm _________________ (*Nguyên âm là a,e,i,o,u còn lại là phụ âm)
quantas consoantes existem na palavra 'pYyU' - 3
- quantas vogais existem na palavra - bao nhiêu nguyên âm
quantas vogais existem na palavra 'xzzp' - 0
- repita as 2 primeiras letras da palavra - gõ 2 chữ đầu
repita as 2 primeiras letras da palavra 'gleuuz' - gl
- repita as 3 ultimas letras da palavra - gõ 3 chữ cuối
repita as 3 ultimas letras da palavra 'uarzzt' - zzt
-...

thachthao là chym mà có phải bướm đâu :D
mời 2 bác @mirinda@themen99 nhé
Tôi giới tính gì có liên quan tới tiền ăn sáng nhà ông ko? update ko lo thì thôi mà rảnh vào spam lung tung thế hả
xin lỗi Mod với các bác cho em ngoài lề lần này, bực bội

mời 2 bác @mirinda@themen99 nhé
Tôi giới tính gì có liên quan tới tiền ăn sáng nhà ông ko? update ko lo thì thôi mà rảnh vào spam lung tung thế hả
xin lỗi Mod với các bác cho em ngoài lề lần này, bực bội
load rùa lắm:mad:. ah quên, thachthao là gì boy hay girl cũng được, sao phân biệt đối xử thế các pro! :p:p:p:p:p

thachthao là chym mà có phải bướm đâu :D
Éo cần biết người ta là gái hay trai, bạn cũng ko có quyền xúc phạm người khác.
Đề nghị các mod vào ban vĩnh viễn nick này + 1 số nick clone khác của nó vì lý do:
1. Spam lung tung, không đúng nội dung topic update Pix
2. Clone chuyên nghiệp với kinh nghiệm clone hơn chục nick (mời thím @hoanvan vào xác nhận)
3. Ăn nói tục tĩu, bẩn thỉu và có hành vi dê xồm (nhưng dê không thành công) với các bạn gái trong forum
4. Cố ý gây war nhiều lần ở topic này (với thím @hoanvan) và những topic khác bên box trade

Em cứ tưởng ai xem 5cm/s đều là người sống tình cảm nhưng hóa ra lại có thành phần trẻ bò này xuất hiện làm ô nhiễm cả topic
Không biết hero master keyboard này ở ngoài đời như nào mà lâu lâu vô đây phọt ra 1 bãi rồi cắp đuôi đi
Mấy lần trước do chửi bậy + chọc gái nên bị ban vài lần nhưng vẫn chưa chừa
Đề nghị @mirinda thực hiện chế độ ra đảo vĩnh viễn đối với series vnteam và đồng bọn nhằm làm trong sạch topic
Các tình yêu chỉ nên like những comment nào mình cảm thấy thật sự thích hoặc có ích đối với mình, khi người khác nhìn vào cách like của các tình yêu có thể hiểu được tính cách của các tình yêu và sự uy tín của người được like, hãy suy nghĩ trước khi like, tránh like vô tội vạ...
...Và còn chờ nữa mà không like cho em nào :cool:
Nghi vấn cờ lôn của thằng trên vào tự sướng + câu like

Mình ko đồng ý cách xử lý mang tính chất bao che của mod themen99 khi del hết những comment kia mà ko xử lý các mem nói chuyện mang tính trêu chọc và xúc phạm giới tính người khác ,đề nghị những mod khác xem xét lại ,mình dám chắc rằng trong đây chẳng ai hài lòng với cách xử lý của mod themen99 1 chút nào cả

Mình ko đồng ý cách xử lý mang tính chất bao che của mod themen99 khi del hết những comment kia mà ko xử lý các mem nói chuyện mang tính trêu chọc và xúc phạm giới tính người khác ,đề nghị những mod khác xem xét lại ,mình dám chắc rằng trong đây chẳng ai hài lòng với cách xử lý của mod themen99 1 chút nào cả
Vui lòng ngó kỹ xem mình đã xử phạt chưa rồi hả phán được không?
Mọi chi tiết góp ý về các làm việc của MOD vui lòng post bài tại Suggestion and Feedback
PS:
Mới thấy ku hoanvan đòi pm cắt chức gì đó, bạn trẻ cứ thoải mái con gà mái đi!

Mọi chi tiết góp ý về các làm việc của MOD vui lòng post bài tại Suggestion and Feedback
ngày ngày ol 20 / 24
nhưng lần cuối cùng nhìn thấy bạn này ol là cách đây khoảng 2 tháng
respt 2-3 ngày k dc. phải pm shin. thật xấu hổ

ngày ngày ol 20 / 24
nhưng lần cuối cùng nhìn thấy bạn này ol là cách đây khoảng 2 tháng
respt 2-3 ngày k dc. phải pm shin. thật xấu hổ

Người xưa có bảo nếu vu khống người khác thì coi chừng hậu nhân sẽ bị ''không vú'' đấy!
@mirinda vào giải quyết luôn cho tiện!

PS:
Mới thấy ku hoanvan đòi pm cắt chức gì đó, bạn trẻ cứ thoải mái con gà mái đi!
mình xin lỗi nếu đã trách sai ,nhưng bạn cũng nên xem lại cách xử lý ,nếu đã xử lý vi phạm thì cũng nên cho 1 post thông báo member,như cách mod Mirinda hay làm,bọn mình chỉ là member,ko có khả năng xem mem nào đã bị ban rồi hay chưa,nếu có xem dc cũng mấy ai biết cách xem chứ,vì thế có những cmt bức xúc về cách xử lý như của mình là hiển nhiên rồi
Thêm nữa là,bạn đang ở cương vị mod,là người nắm quyền ,phục vụ 4rum và members thì cũng phải xem lại thái độ của bạn khi xưng ngta là ku này ku nọ

btw--- 1id ~ 0,6 sp

Last edited:
túm lại sáng giờ do nhok @thachthao :p.đổi avatar làm gì..trong này trai đông gái ít..thấy có gái là nó rần rần lên.giống bệnh lâu năm mà giấu.:D
sáng h đi kiếm thông tin để tìm fb em nó mà không có. :D.

39id speed 30
Em lạy bác ,vụ này em biết thân biết phận là mình làm loãng topic từ trưa tới giờ nên em chuồn êm rồi bác còn tag em vào làm chi vậy? :confused:
Thôi em dông tiếp,các bác làm ơn đừng quote hay tag em vào đây nữa nhé, em cảm ơn nhiều
1ID ~0,7 sp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week