Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.75] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Em lạy bác ,vụ này em biết thân biết phận là mình làm loãng topic từ trưa tới giờ nên em chuồn êm rồi bác còn tag em vào làm chi vậy? :confused:
Thôi em dông tiếp,các bác làm ơn đừng quote hay tag em vào đây nữa nhé, em cảm ơn nhiều
1ID ~0,7 sp
Không liên quan nhưng cho số làm quen nào :p

Em lạy bác ,vụ này em biết thân biết phận là mình làm loãng topic từ trưa tới giờ nên em chuồn êm rồi bác còn tag em vào làm chi vậy? :confused:
Thôi em dông tiếp,các bác làm ơn đừng quote hay tag em vào đây nữa nhé, em cảm ơn nhiều
1ID ~0,7 sp
đùa vui tí thôi..nói zj 1 phần mấy thằng con trai cũng hiểu..thấy gái xinh là con trai nó tò mò vậy đó nhưng đừng làm quá lố.

35id speed 30

hình người ta người ta muốn đổi kệ người ta thôi, mấy mod 9x đang học cấp 3 chắc chưa suy nghĩ chuyên sâu hay thẳng tay như mấy ông mod 8x, nên làm việc thiếu dứt khoát, mốt thằng nào đụng đến chị em gái thì cho nó ra đảo vĩnh viễn luôn, dài dòng tốn time của dân cạp cạp

các bác hài vãi chưởng, @thachthao có nick fb thì add lm wen né,
21id = 15 sp. <3

1ID speed = 1
thachthao là boy nha, bữa mình chơi piano có vào ad fb mình rồi, các bác đừng có ham hố làm loãng topic nak :D

túm lại sáng giờ do nhok @thachthao :p.đổi avatar làm gì..trong này trai đông gái ít..thấy có gái là nó rần rần lên.giống bệnh lâu năm mà giấu.:D
sáng h đi kiếm thông tin để tìm fb em nó mà không có. :D.

39id speed 30
Mê gái detected :eek:

25IDS speed ~15
lại đến giờ ngắm rùa chạy đua với ốc sên, haiz :oops:

Mê gái detected :eek:

25IDS speed ~15
lại đến giờ ngắm rùa chạy đua với ốc sên, haiz :oops:
con trai không thick con gái, hok mê con gái không lẽ lại mê hot boy nổi loạn ah :D.Gái xinh để ngắm để xem là hết rồi.:p
@Kurillin là gái mà thi hot girl mmo4 đi :).
chậm rồi 40id speed 29.

con trai không thick con gái, hok mê con gái không lẽ lại mê hot boy nổi loạn ah :D.Gái xinh để ngắm để xem là hết rồi.:p
chậm rồi 40id speed 29.
con gái mmo ko hot như cậu tưởng đâu ,coi chừng dính trap nhé, thêm nữa là con trai dù có mê gái thì cũng mê ngầm thôi, chứ mê công khai như ai đó thì bị xem là ko có văn minh và bất lịch sự đấy

15 ID spd~ 10

chậm rồi 40id speed 29.
Quan niệm của mình, nói ra chắc nhiều bạn nghĩ là "chảnh tró", nhưng nhan sắc và cơ thể con gái ko phải là để chụp hình post lên cho hàng trăm, hàng ngàn bọn đàn ông con trai xem, ngắm, rồi nhận xét, chỉ trỏ, bình luận. Như bạn nói đó, gái chỉ để ngắm để xem, nếu mình post hình thi miss mmo thì khác nào mình cũng chỉ là 1 thứ để bạn ngắm, bạn xem? :) Nếu mình thực sự xem ai là bạn thì mình sẽ send hình cho người đó xem qua yahoo, với tư cách là bạn bè biết mặt nhau :D

===========

Muốn biết tình hình, hãy bôi đen để thấy speed =)) =)) =)) =))

:D 31 IDs speed 18 và đang chậm dần... :D

Chuẩn rồi @Kurillin, mình hoàn toàn tán thành quan điểm của bạn, giá mình nghĩ đc vậy sớm hơn đã ko gây ra chuyện ồn ào sáng nay :)
Và mình đã thay avatar rồi, thành thật xin lỗi mọi người vì chuyện ko đáng có làm loãng topic
Cám ơn MOD themen99 đã xử lý vi phạm của 1Mem trong thread Pix ( hình như tăng là 1 điểm warn thì phải, ko thấy MOD nói rõ)
Mong rằng mọi người ko tranh luận ngoài lề nữa và tập trung cập nhật nha, thân !
Tình hình:
1ID ~0.6 sp

Last edited:
Quan niệm của mình, nói ra chắc nhiều bạn nghĩ là "chảnh tró", nhưng nhan sắc và cơ thể con gái ko phải là để chụp hình post lên cho hàng trăm, hàng ngàn bọn đàn ông con trai xem, ngắm, rồi nhận xét, chỉ trỏ, bình luận. Như bạn nói đó, gái chỉ để ngắm để xem, nếu mình post hình thi miss mmo thì khác nào mình cũng chỉ là 1 thứ để bạn ngắm, bạn xem? :) Nếu mình thực sự xem ai là bạn thì mình sẽ send hình cho người đó xem qua yahoo, với tư cách là bạn bè biết mặt nhau :D

===========

Muốn biết tình hình, hãy bôi đen để thấy speed =)) =)) =)) =))

:D 31 IDs speed 18 và đang chậm dần... :D
:D..khi nào xem mình là bạn nhớ send hình nha :)..bàn chịn tào lao nhiều quá..dừng tại đây thôi :D.

1id ~0.7speed

xl thachthao nhé t tưởng m là con trai nên nói vậy thôi.

xl m.n vì làm phiền 1 cmt mình quên mất thachthao, Kurinllin và 1 số

là cùng 1 ổ.hễ động vô là kiểu gì cũng mất mấy miếng thịt.tiện cảnh báo các bạn thôi!

mình chỉ thấy kì lạ là khi sao người khác cmt ngoài up sp k sao cứ mình cmt cái là bị cắn?

mình nghĩ 4me có quy định của 4me và mod có quyền hạn của mod,cách giải quyết như thế nào là hợp lý
là đủ thì đó là do nhận định,chính kiến của mod.

Thực sự mình thấy mod mirinda từ lần sau sử lý bất cứ chuyện gì thì nên có chính kiến riêng,đã làm quan thì đừng nên để kẻ khác thao túng,biến bản thân thành công cụ để cho chúng nó chơi đùa.

Có lý nào 1 số thành viên k thuộc BQT lại có cái quyền mốn ai bị ban là ng đó bị ban, muốn mod làm gì thì mod phải làm theo vậy. thật haizzz.

Last edited:
là cùng 1 ổ.hễ động vô là kiểu gì cũng mất mấy miếng thịt.tiện cảnh báo các bạn thôi!

Ông im đi cho lước ló trong, cảm thấy bị nhiều người đì quá, thì chào thân ái và quyết thắng !!! Đổi topic khác mà spam !!!

mình chỉ thấy kì lạ là khi sao người khác cmt ngoài up sp k sao cứ mình cmt cái là bị cắn?

mình nghĩ 4me có quy định của 4me và mod có quyền hạn của mod,cách giải quyết như thế nào là hợp lý
là đủ thì đó là do nhận định,chính kiến của mod.

Thực sự mình thấy mod mirinda từ lần sau sử lý bất cứ chuyện gì thì nên có chính kiến riêng,đã làm quan thì đừng nên để kẻ khác thao túng,biến bản thân thành công cụ để cho chúng nó chơi đùa.

Có lý nào 1 số thành viên k thuộc BQT lại có cái quyền mốn ai bị ban là ng đó bị ban, muốn mod làm gì thì mod phải làm theo vậy. thật haizzz.
Comment cuối cùng để tiễn đưa linh hồn bạn vê lờ team 9x.
Vâng cái lý lẽ của bạn lúc nào cũng là "bọn nó cũng như em, sao chỉ bắt mình em, sao chỉ cắn mình em?" :D Comment lúc nào cũng dài, lập luận lúc nào cũng (có vẻ như) chặt chẽ và cuối cùng là chuối cả nải. Tính tạo sờ căn đan để nổi tiếng à?
Tiễn bạn 1 vé nhé. Từ giờ phút này những comment của bạn mình sẽ xem là spam và ... âm thầm lặng lẽ bấm nút report, hớ hớ :cool: Từ nay đề nghị thím đừng quẩy mạnh ở cái topic này nữa, còn thím cứ quẩy thì kệ thím, éo ai quan tâm nữa đâu.

Ông im đi cho lước ló trong, cảm thấy bị nhiều người đì quá, thì chào thân ái và quyết thắng !!! Đổi topic khác mà spam !!!

Ngắn gọn, dễ hiểu, em rất hâm mộ thím ở cái khoản lầm lầm lỳ lỳ ít nói nhưng phán là chất :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week