Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
ai cho cai tinh hinh voi,thank

Hi bạn.
dạo này mình hơi bận lên k ol dc nhiều
bạn lên kiểm tra lại máy mình và mạng của mình..
send thử sang máy khác để tét lại xem
nếu là mình share gói 1k dùng chung thì không die con nào cả
tất cả vẫn ổn.
phân biệt giữa connect error và proxy die nhá
Proxy chết cậu ơi @hoanvan

Proxy chết cậu ơi @hoanvan
Proxy chết nó hiện hình tam giác đỏ, còn trùng nó báo sorry :)
Bạn reset lại modem đi, lấy IP khác log xem thế nào
Hoặc có thể proxy của bạn đã hết hạn chưa gia hạn mới

hoanvan ốm mấy hôm nay rùi chiều mình thấy bạn phàn nàn về proxy trong thread nên gọi ĐT bảo hoanvan onl lại xem tình hình
Giờ chắc mệt off tiếp ngủ rùi, xem mai hoanvan onl thì pm yh hay inbox nha bạn, tks bạn nhiều :D
1ID ~ 1sp

Last edited:
Proxy chết nó hiện hình tam giác đỏ, còn trùng nó báo sorry :)
Bạn reset lại modem đi, lấy IP khác log xem thế nào
hoanvan ốm mấy hôm nay rùi chiều mình thấy bạn phàn nàn về proxy trong thread nên gọi ĐT bảo hoanvan onl lại xem tình hình
Giờ chắc mệt off tiếp ngủ rùi, xem mai hoanvan onl thì pm yh hay inbox nha bạn, tks bạn nhiều :D
1ID ~ 1sp
uh đúng rồi tam giác đỏ cậu.

Mình làm ban ngày chấp nhận tốn nhiều $ để mua đc proxy tốt .Ai có không sell mình or có chỉ trang mình mua với..--Private 1$ /1con ổn không mấy bác.!!
ps:sory ngoai lề vì chưa tìm đc proxy

Mình làm ban ngày chấp nhận tốn nhiều $ để mua đc proxy tốt .Ai có không sell mình or có chỉ trang mình mua với..--Private 1$ /1con ổn không mấy bác.!!
2 hôm trở lại đây thì instant nó điên điên.... tối thì mượt... ngày thì lúc mượt lúc connect.. chả hiểu thế lào >.<.... mới bị submit lâu nên out luôn rồi... load tạm đc
p/s: để xem mai thế nào.. chứ 2 hôm nay đuối vs nó rồi đấy... dạo trước load ngon phơ

Proxy của cậu hết hạn hôm nào thế, có thể do hết hạn chưa gia hạn lại chứ mình vừa pm mấy mem mình làm fine họ vẫn làm bình thường mà, nó điên tùy lúc thì có chứ có die đâu
Bạn hope2013 thắc mắc gì cứ inbox mình nha, :) , ai mua hàng từ hoanvan thắc mắc gì về proxy cứ inbox mình trả lời , mình thay hoanvan support khách hàng tối nay nhé, hoanvan ốm nên muốn out ngủ rồi, tks các bạn, chúc các bạn capt tốt ! :D

Last edited:

Tam giác đỏ có nhiều nguyên nhân:
1. Proxy hết hạn. Cách nhận biết: vào panel kiểm tra, log in panel ko đc nghĩa là panel hết đát
2. Chưa add IP hoặc IP bị thay đổi mà không biết (do rớt mạng, cúp điện, reset modem v.v.v...). Cách nhận biết vào panel xem ip đang add là gì, có đúng với ip hiện tại không.
3. Proxy chết hoặc server đổi gói proxy khác mà bạn chưa biết. Nói nghe chơi vui chứ gói proxy mình đang dùng tháng này nó change gói khác 3 lần, cứ phải vào panel down list mới về miết, mà list mới thì mượt và ít connect hơn list cũ :D
4. Server bảo trì.
5. (Bôi đen để thấy) Hết rồi xem làm gì nữa, hô hô:D

Mỗi lần mình bị tam giác đỏ là dính vào 2 nhiều nhất. Tam giác đỏ ko nói lên chất lượng proxy, connect với sorry mới đáng nói @.@

ps:sory ngoai lề vì chưa tìm đc proxy[/QUOT
đúng roài! mỗi lần lèm bạn vào hẳn panel mà down list proxy về! open ra! dùng ! panel rất hay cập nhật proxy! :) dùng bản down cập nhật liên tục thấy load mượt hơn! :) keke...đang dùng ngon lành lém!

sao em sài proxy fine vẫn ngon ko vấn đề xin tình hình đi các bác. dạo này người làm pix ít đi thì phải

Mấy ngày nay toàn code dài :(
6id sp 22

lác đác chó mèo với code bác sĩ, code dài quá đánh cứ gượng tay, ko trơn nhạy như trước, ko thể chiến nổi... off đi ngủ mai tính sau kẻo pri lại tăng thì kéo ốm luôn. hu.....:oops:
7-8id ~ full sp, a e nhào vô đang nhanh................. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week