Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
không phải đâu.. kia là câu hỏi chơi chữ.. nghĩa là nó hỏi chơi mình.
nhưng đa số cau trả lời nằm luôn trong câu hỏi rồi
vì dụ
which one ís hottest? ---- tra loi; hottest === đó là một trong nóng nhất-- chính là nóng nhất
which one ís biggest ------ biggest === đó là một trong lớn nhất - là lớn nhất

những câu khác tương tự
ko phải đâu là ko phải đâu
mấy cái này là capt có chữ "please pick" nên nó có 1 list để chọn
vd

còn trường hợp bạn gõ gì vẫn tính đúng là do nó load bị lỗi cũng tương tự các capt lỗi vậy thôi.
Bonus: Cái capt có chữ "W" to đùng thỉnh thoảng vẫn thấy thì gõ vào là "Das Auto".o_Oo_O

vd

còn trường hợp bạn gõ gì vẫn tính đúng là do nó load bị lỗi cũng tương tự các capt lỗi vậy thôi.
Bonus: Cái capt có chữ "W" to đùng thỉnh thoảng vẫn thấy thì gõ vào là "Das Auto".o_Oo_O
Chết em rồi, trước giờ cứ quất nguyên si, nhìn thấy sao gõ vậy, hỏi sao pri ko nhảy múa

vd

Tưởng W là Wordpress gì gì cơ mà ??? Tui thì toàn gõ W (thấy gì gõ nấy :D)

Tưởng W là Wordpress gì gì cơ mà ??? Tui thì toàn gõ W (thấy gì gõ nấy :D)
thật ra "W" đó là logo của xe volkswagen, còn das auto là slogan của nó.
Khi fill đến Solvemedia thì nó sẽ hiện logo như 1 cách quảng cáo, còn mình gõ vào là "das auto":)

thật ra "W" đó là logo của xe volkswagen, còn das auto là slogan của nó.
Khi fill đến Solvemedia thì nó sẽ hiện logo như 1 cách quảng cáo, còn mình gõ vào là "das auto":)

Chỉ có 5 loại logo xuất hiện thường xuyên và liên tục, đó là:
wordpress
facebook
twitter
google plus
vd

Rất hay.
tôi thì không biết các dự án khác thế nào.
hay các web khác thế nào
nhưng t đã bỏ rất nhiều thời gian log từng acc. check từng code và cách gõ..
với pix như vậy là đúng
kể cả chữ W. chĩ gõ W thôi
hôm nào bão lỗi. test thử vài acc.
vừa gõ vừa F5 acc chủ sẽ biết.
hay đơn giản như câu hỏi dich sang tiếng việt
chẳng cần trả lời hay nhìn gì cả. cứ error mà bem

các bạn gõ thế pix nó k hiểu bạn gõ gì đâu
chỉ đơn giản hình ảnh thấy gì gõ đấy.
cái gì gõ nhất thì gõ.
nếu bạn nào test mà thấy t nói sai
Nguyện band ac này

Chỉ có 5 loại logo xuất hiện thường xuyên và liên tục, đó là:
wordpress
facebook
twitter
google plus
hic, cái logo hình vô lăng cách điệu cơ.:(
còn ai quảng cáo cho wordpress làm gì đâu.thường họ quảng cáo đồ ăn đồ uống, xe cộ, dịch vụ,web sex... thôi.
Riêng bọn "facebook, twitter, google" thì lại là 1 loại khác. Đáng lẽ pix chụp vào text box có captcha nó lại chụp nhầm cái khác:D
Xí: edit lại cái này, lúc nãy mình lục tìm cái chữ W trong view group mà không tìm ra, nên không chắc nó là chữ W nào. Nếu là chữ có móc bên phải thì là wordpress chuẩn rồi.
Srsr:):)

Last edited:
Rất hay.
tôi thì không biết các dự án khác thế nào.
hay các web khác thế nào
nhưng t đã bỏ rất nhiều thời gian log từng acc. check từng code và cách gõ..
với pix như vậy là đúng
kể cả chữ W. chĩ gõ W thôi
hôm nào bão lỗi. test thử vài acc.
vừa gõ vừa F5 acc chủ sẽ biết.
hay đơn giản như câu hỏi dich sang tiếng việt
chẳng cần trả lời hay nhìn gì cả. cứ error mà bem

các bạn gõ thế pix nó k hiểu bạn gõ gì đâu
chỉ đơn giản hình ảnh thấy gì gõ đấy.
cái gì gõ nhất thì gõ.
nếu bạn nào test mà thấy t nói sai
Nguyện band ac này
Mình đã tuân thủ nguyên tắc THẤY GÌ GÕ NẤY như thím @hoanvan từ rất lâu lắm rồi, và nói thật là pri toàn giảm xuống 0,1,2 chứ chưa thấy tăng, Hôm qua vừa thêm 1 em pri 1 :)
Làm ơn, làm phước, quỳ lạy, van xin các thím đừng có tự suy diễn: à thấy logo ferrari là phải gõ ferrari nè, thấy logo wordpress là phải gõ wordpress nè :D (mặc dù logo nó ghi mỗi chữ W), hôm nay lại có thêm vụ das auto =)) =))
Các thím suy nghĩ, suy diễn ra cả đống trường hợp làm gì trong khi thằng pix nó có hiểu mấy thím trả lời cái gì đâu??? Nó đâu có rảnh mà ngồi check từng chữ một, bắt bẻ à chữ W là phải gõ đúng das auto nha, hổng đúng là kao hok có tính tiền đâu nha :D Nói thật là bọn pix nó éo rảnh đến thế.
Dân captcha, thấy gì gõ nấy, code lỗi, code không có chữ, error mà phang. Toàn các nhà khoa học vào đây bàn luận, mệt.

hic, cái logo hình vô lăng cách điệu cơ.:(
còn ai quảng cáo cho wordpress làm gì đâu.thường họ quảng cáo đồ ăn đồ uống, xe cộ, dịch vụ,web sex... thôi.
Riêng bọn "facebook, twitter, google" thì lại là 1 loại khác. Đáng lẽ pix chụp vào text box có captcha nó lại chụp nhầm cái khác:D
Xí: edit lại cái này, lúc nãy mình lục tìm cái chữ W trong view group mà không tìm ra, nên không chắc nó là chữ W nào. Nếu là chữ có móc bên phải thì là wordpress chuẩn rồi.
Srsr:):)
Ca nam nay thay chu W thi go W thui co thay gi dau, dich lung tung coi chung ban acc day bac

Chết em rồi, trước giờ cứ quất nguyên si, nhìn thấy sao gõ vậy, hỏi sao pri ko nhảy múa
Loại captcha này trước đây đã có 1 bạn nhắc nhở, có phần trả lời bên dưới nhưng do pix nó ko load hết được nên chúng ta chỉ thấy mỗi câu hỏi như Which is real word? nhưng lại không load được câu trả lời.
Và cũng đã từ lâu mình gõ error khi gặp loại code này, không vấn đề gì hết vì code này nó cũng ít xuất hiện :D Mà không load đc câu trả lời thì mình nghĩ cũng tính vào hàng code lỗi, bạn hiền cứ tự tin mà Error :p

ai có proxy cho e dùng chung với. Tối cap đủ minpay e trả tiền cho. chứ nãy giờ cap mình ip chính không à buồn muốn chết :(
1id = 0.3 speed
Yahoo e: anmayvai8

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,237
Latest member
uidvantinh