Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
Bác nào còn dư proxy share em vài con được k ạ. Proxy của em sorry cả đám rồi :(
Bạn dùng fine thì xác định những ngày cuối tuần là không tránh khỏi tình trạng blocked , trùng proxy đâu bạn nếu bạn làm chuyên nghiệp > 6h/ngày thì nên đầu tư gói proxy tốt, hoặc tốt nhất có 10-20 proxy privite kèm với fine mới làm được, còn nếu chỉ sài fine thì ít nhất là sái gói 1k nhé

Bạn dùng fine thì xác định những ngày cuối tuần là không tránh khỏi tình trạng blocked , trùng proxy đâu bạn nếu bạn làm chuyên nghiệp > 6h/ngày thì nên đầu tư gói proxy tốt, hoặc tốt nhất có 10-20 proxy privite kèm với fine mới làm được, còn nếu chỉ sài fine thì ít nhất là sái gói 1k nhé
Thanks bác đã chia sẻ. E gõ 1 ngày tầm 3 đến 4 tiếng thôi ạ. Chủ yếu gõ tối. Ban ngày lâu rảnh gõ mà cạp không nổi chắc quay về đời sống đêm :D

MÌNH ngòi lề síu
..gõ text 2acc mỗi acc đc 3$ có cách nào nhập lại thành 1ID chủ và 10ID con không.hay chỉ là 1ID+5invi

riêng biệt ( nghĩa là 10invi đó thành 10ID con chung 1grou chung 1acc chủ)

ps :Bác nào nghĩ tay phán cho em cái.

MÌNH ngòi lề síu
..gõ text 2acc mỗi acc đc 3$ có cách nào nhập lại thành 1ID chủ và 10ID con không.hay chỉ là 1ID+5invi

ko cach nao nhap

MÌNH ngòi lề síu

Rút 6$ ra tìm bác nào sell goup nhỏ mà mua :) giờ cày invi cực lắm, nếu có đk bác nên mua 1 cái gr .

xin lỗi, bạn nào có proxy inbox cho mình mượn ít cạp thử nha. lâu ngày ko cạp nên chả có Z để mua. tks nhìu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,833
Latest member
tairoin

Most viewed of week

Most viewed of week