Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
load rất nhanh..11id là max speed nhưng toàn code dài lẻ tẻ vài code bác sĩ

lâu ko cạp lại,định cạp lại nhưng nge nói phải mua proxy,mà tiền trong tk thì còn có 3$,mua soft XD hết 0.5$ rồi,giờ còn 2.5$ ko mua proxy đc,các bác cho hỏi trang nào proxy free ngon ngon tí e cạp qua đêm nay mai kiếm tiền mua proxy ngon đc ko

lâu ko cạp lại,định cạp lại nhưng nge nói phải mua proxy,mà tiền trong tk thì còn có 3$,mua soft XD hết 0.5$ rồi,giờ còn 2.5$ ko mua proxy đc,các bác cho hỏi trang nào proxy free ngon ngon tí e cạp qua đêm nay mai kiếm tiền mua proxy ngon đc ko
:) có list proxy free nhưng speed = 1/2 proxy share có con lại = proxy chính lấy kô inbox vứt cho cái site nè ! không bị blocked nhưng hay protocol :oops:

inbox, pm nhé còn 1 gói 2 ngày lấy mà dùng tạm, ngỉ cap mấy hôm đi câu cá hóng mát :p
4id ~ 20sp

ông inbox với,cạp qua đêm nay mai có tiền xúc proxy ngon tks nhé
pm ông trongthanh đi vì proxy này hàng free đc cái kô bị blocked chứ load nó chả = proxy share đâu . :) thiếu thì tui gửi cái site proxy cho ông .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week