Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
Nghỉ. :(

:cool::cool:
sao mình làm KO thấy Chó Mèo nào đâu hết zậy chỉ thấy captcha dạng hình ảnh nhưng do Mạng hay gì mà nó không loading đc nên Code Trắng mình gõ error .:(

Nhỡ captcha chó mèo mà nó không loading đc mình gõ error thì Pix nó thịt mình không mấy bác:eek:

14id ~~16sp

qua giờ vàng mà vẫn chậm, 30 acc sp có 19 mà pix nó đã bỏ cái bảng chóa meo` roài seo giờ lôi ra nữa nhỉ, lỡ load thất thường nhanh chậm nó thả ra có mà time out hàng loạt hức hức.

proxy nay sao thế nhỉ, log bao nhiêu thì die bấy nhiêu, hay bất ổn ở ucraina theo 1 số tin lá cải thì quân đội nga đã áp sát biên giới ở ucraina để tập trận nhằm bảo vệ quyền lợi của y nói tiếng nga, chắc cái thằng bán proxy nó gần đấy nên nó đang di chuyển đồ nghề chăng :p:D
20id ~ 15sp

m.n cho em hỏi là hôm qua em cod tạo 1 id con gmai dạng [email protected] mà em quên mất pass vậy làm sao để tìm lại ạ?

Cần có 2 bước
1. em phải chắc chắn rằng con id đó pix nó có gửi mail active về và em đã active rồi. Không có bước này là đi tông cái invite nhé
2. Chỉ cần vào web forgot password rồi vào mail lụm pass về thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,118
173,201
Latest member
bj88gifts

Most viewed of week