Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
Các Pro pix cho hỏi..nghe danh pix đã lâu giờ mới định chuyển sang làm.
Mình thì ngán nhất là phần Proxy..nghe đâu 1id chỉ log 1 proxy, mình đã đọc bài viết về pix, mà thấy s pix load chậm nhỉ? phải đến 10-30 acc mới full speed..speed của mình thì 15p có thể đạt >500code nếu mà solo tạo 1 group chắc chả bít khi nào mới đủ min đây :(
Mình đã đk theo như hướng dẫn mà sao chỉ đk đc 1 acc, acc thứ 2 thì nó ko cho xác nhận mail dù đã nhận mail(gmail), tạo acc thứ 3 thì nó ko gửi lun, phải làm s để đk nhìu acc hiện giờ đây...Mong các pro giúp đỡ cho :)

Mình thì ngán nhất là phần Proxy..nghe đâu 1id chỉ log 1 proxy, mình đã đọc bài viết về pix, mà thấy s pix load chậm nhỉ? phải đến 10-30 acc mới full speed..speed của mình thì 15p có thể đạt >500code nếu mà solo tạo 1 group chắc chả bít khi nào mới đủ min đây :(
Mình đã đk theo như hướng dẫn mà sao chỉ đk đc 1 acc, acc thứ 2 thì nó ko cho xác nhận mail dù đã nhận mail(gmail), tạo acc thứ 3 thì nó ko gửi lun, phải làm s để đk nhìu acc hiện giờ đây...Mong các pro giúp đỡ cho :)
15p >500 code vậy bạn là pro trong pro rùi đó, nếu cần thì pm mình giúp đc j mình giúp cho!

16id sp 22 ít code bs, dog & cat lai rai

Thì mọi người ngại pix đều vì nó phải dùng proxy mà. Mà dạo này pix hơi điên điên khi gửi mail xác nhận nên chắc khó đăng ký rồi. Tạm thời cứ reg được cái nào hay cái đó, sau đó vào box Trade tìm mua proxy. Mua xong chịu khó cày đêm nhé.

15p >500 code vậy bạn là pro trong pro rùi đó, nếu cần thì pm mình giúp đc j mình giúp cho!

16id sp 22 ít code bs, dog & cat lai rai
Thì đại khái là mình đã hiểu hết về pix còn về vấn đề proxy thôi, proxy free vs proxy private thì private có load nhanh hơn k? mà mình cũng thì ít cày đêm lắm, thường thì mình làm sáng cứ như giờ hành chính ấy, đến tối hnao rảnh thì làm típ, mà s reg ko thấy nó send mail :(...

Thì đại khái là mình đã hiểu hết về pix còn về vấn đề proxy thôi, proxy free vs proxy private thì private có load nhanh hơn k? mà mình cũng thì ít cày đêm lắm, thường thì mình làm sáng cứ như giờ hành chính ấy, đến tối hnao rảnh thì làm típ, mà s reg ko thấy nó send mail :(...
Làm pix h xài proxy free khó nuốt lắm, pix đang khó nên ae chủ yếu là ăn vào ban đêm còn ban ngày khó nói lăm!
7id sp 22 lúc nhanh lúc chậm nhưng không chậm lắm!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week