Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
chậm wa 1id ~1.4 sp :(

mình mỗi lần gõ ít nhất cũng time out 4-5 lần trên vài chục id mà vẫn thấy bình thường. Chắc xui thui cậu, hoặc do proxy
hix bây giờ mình tiếc đứt ruột lun, rỏ ràng mình bik mình gõ thế nào mà, mà bạn ơi bây giờ code sorry mình gõ thế nào

mọi người cho mình hỏi, có ai bị như mình ko?
Hqa đến giờ mình làm khá tốt, chị bị time out 2 lần tren 35id thôi thế mà hnay nó báo khoá 3 cái do code trống nhưng mình bảo đảm là chỉ bị time out 2 lần
Giờ mình tức lắm, tự ko bị khoá tận 3 cái, có ai giải thích giúp mình ko
nhiều khi do proxy của bạn submit lâu(5 giây chẳng hạn), nên thành ra bạn nghĩ ko bị time out mà thực ra nó vẫn time out đó bạn ah, nói chung ko bao giờ mình để còn 5s mới enter, trước thời gian đó là mình đã nhấn cho submit gửi code đi rồi cho an toàn
Chia buồn với bạn nhé :(
ps : bắt đầu bật phim và chuẩn bị log, ai capt cho xin tình hình với :)

Last edited:
mấy bác cho e hỏi, gõ Captcha mà sử dụng wifi, ko sử dụng Cáp thì có ảnh hưởng gì ko?hay nhất thiết là phải dùng Cáp

mấy bác cho e hỏi, gõ Captcha mà sử dụng wifi, ko sử dụng Cáp thì có ảnh hưởng gì ko?hay nhất thiết là phải dùng Cáp
gõ wifi 2 tháng chả bị gì @,@.. lúc trước gõ = dcom nữa chứ đừng nói là wifi, đối với pix thì chú ý cái submitting thì chả có gì là k thể cả , ai cho xin phát tình hình với

• Like
Reactions: Ben
gõ wifi 2 tháng chả bị gì @,@.. lúc trước gõ = dcom nữa chứ đừng nói là wifi, đối với pix thì chú ý cái submitting thì chả có gì là k thể cả , ai cho xin phát tình hình với
bác phán chuẩn vãi :D

Từ ngày gõ cap tới nay toàn làm bằng wifi

• Like
Reactions: Ben
code ngon bão nhẹ
1ID ~ 0.7SP

mới log id vào gõ dc 13code cho id đó thì nó bị submit, kéo dài qá tì mình Pause lun thế mà sao minh vẫn ko logout dc id đó ra, có ai giải thích giúp mình với cái hiện tượng này?

mới log id vào gõ dc 13code cho id đó thì nó bị submit, kéo dài qá tì mình Pause lun thế mà sao minh vẫn ko logout dc id đó ra, có ai giải thích giúp mình với cái hiện tượng này?
Nó phải submit xong bạn mới pause và logout được chứ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week