Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
Sory NL
Các bác nhận Z về bán ở đâu vậy nếu có thì cho mình xin link trang Ex hoặc yahoo ng mua
thank all

ko đỡ đc ko kéo nổi sp 2x thế mới điên ko T_T---------------
1SP ~ 0.8SP

sang giờ nữa cuối pri nhảy múa quá, hãi giờ ko dám phang liều, khó nhất là nhận biết in hoa và thường to, nhỏ, méo, mó, bẹt, phình, lồi, lõm loạn hết lên
lên cho có thinh thần nào kkkkkkkk :p:D

loại code này nhìn riết rồi cũng thấy dễ mà, mấy bạn chỉ cần để ý ký tự g, r và i. g và r thì có viền chấm tròn trên đầu. i thì thường dấu chấm trên đầu nằm một nơi mà đường sọc phía dưới thì nằm một nẻo nên nhìn rối mắt xíu. nhưng để ý là được hết. sorry vì ko có chụp hình lại, mấy bạn chụp vài tấm hình rồi ngấm 3-5p là bít hà

loại code này nhìn riết rồi cũng thấy dễ mà, mấy bạn chỉ cần để ý ký tự g, r và i. g và r thì có viền chấm tròn trên đầu. i thì thường dấu chấm trên đầu nằm một nơi mà đường sọc phía dưới thì nằm một nẻo nên nhìn rối mắt xíu. nhưng để ý là được hết. sorry vì ko có chụp hình lại, mấy bạn chụp vài tấm hình rồi ngấm 3-5p là bít hà
Mình thì nghĩ khó nhất là phân biệt hoa thường của "s" "p" "c". Nói chung mấy chữ hoa thường gần như nhau. Nó lên xuống như vậy đôi khi chữ to vẫn là thường mà nhỏ lại là hoa. Lắt léo như vậy nhìn nhanh rất khó phát hiện. Còn các chữ khác thì nhìn riết rồi quen.

sang giờ nữa cuối pri nhảy múa quá, hãi giờ ko dám phang liều, khó nhất là nhận biết in hoa và thường to, nhỏ, méo, mó, bẹt, phình, lồi, lõm loạn hết lên
lên cho có thinh thần nào kkkkkkkk :p:D
View attachment 31651
VD như code này theo mình là. Selecoli ShoweaC. Chữ "c" cuối cùng theo mình là chữ hoa. Nhưng lúc gõ nhanh vì nó ở dòng trên nên chắc chắn sẽ phải to hơn chữ trước đó rồi. Nên phân biệt chữ C cuối cùng này mình vẫn không quen được. Tương tự chữ s hay p cũng vậy

Mấy chữ thường mình phân biệt được hết rồi, dễ nhìn thôi, ngày đầu còn bỡ ngỡ, sang ngày 2 đã quen và hiện tại có thể nhìn lướt qua cũng nhận ra mặt chữ :D
Nhưng cái khó nhất là phân biệt thằng nào S hoa, thằng nào s thường, thằng C hoa, c thường và P hoa, p thường thôi. Cách phân biệt bằng chữ to, chữ nhỏ thì quá đơn giản, cái điểm quan trọng nhất là 2 chữ kích thước bằng nhau ấy o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week