Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
k phải ăn gian mà bạn gõ sai, pause connnect lại. Hôm mình pause connect lại 4-5 lần 5k còn 4k

Có vấn đề gì với pause-connect nhỉ? Từ khi gõ pix giờ, đôi khi trong 1 tiếng đồng hồ, vì nhiều lí do mình vẫn hay pause 2-3' rồi connect, có sao đâu?

35id sp 13

cái đệch code ra nhỏ giọt, ngồi đợi code mỏi mòn, trong khi đó bụng đang sôi sục sục.. :cool:
50ID ~ 21SP

Cái code hao hôm qua, hôm kia... nó đã cộng vào chưa các bạn:rolleyes:. Hay các bạn nói mỗi hôm nay:(
sao không ai test thử mà chỉ like vậy:D. Mình gõ chẳng mấy khi để ý đến $ gõ được nên mới hỏi:)
@trongthanh ,...,@ReyMysterio :rolleyes:

Last edited:
bác bao cho mình ké topic tí nhé, Mình cần share 50con Proxy Pri với bạn nào làm ngày từ 10h đến 0h Giá 12$, bác nào có Nhu cầu thì inbox mình cái yahoo nhé
Vì dùng Mắc mà dùng có mình làm Khung giờ 1$ thôi giờ còn lại để ko cũng uổng muốn share để tiết kiệm tí chi phí :p
ai cần pm yahoo mình nha miss.ui96

Last edited:
bác bao cho mình ké topic tí nhé, Mình cần share 50con Proxy Pri với bạn nào làm ngày từ 10h đến 0h Giá 12$, bác nào có Nhu cầu thì inbox mình cái yahoo nhé
Vì dùng Mắc mà dùng có mình làm Khung giờ 1$ thôi giờ còn lại để ko cũng uổng muốn share để tiết kiệm tí chi phí :p
cho mình yahoo đi bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week