Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
mới bị dính VIRUS Tống Tiền nên cài lại WIN
xin ý kiến A E về việc này
soft PIXPROFIT mới là PIXTEST thì khởi động LOGIN bình thường
soft Xuan Đức cũ PIX PROFIT khởi động sao nó báo CANNOT CHECK FOR UPDATE với CANNOT connect INTERNET
THANKS
Trước tiên bạn down soft mới về chạy nếu vẫn bị thì pm bác XuanDuc mà hỏi cho nhanh :D

ai co proxy, cho minh mượn tầm 50 con, sáng mai mình trả bằng thẻ cào, chứ lâu nay ko tham gia MMO ko có Z, VCB thì chỉ để rút tiền lên ko có internetbankking.

ai co proxy, cho minh mượn tầm 50 con, sáng mai mình trả bằng thẻ cào, chứ lâu nay ko tham gia MMO ko có Z, VCB thì chỉ để rút tiền lên ko có internetbankking.
50 con lận ak , yahoo dâu ???
cham lam 1id=0.7sp

Last edited:
Các bạn sáng nay có ai log webmoney chưa sao vào nó trống trơn không có ví nào hết vậy. Bấm tạo ví Z thì nó bảo có rồi. Bao nhiêu tiền trong đó đi đâu hết trơn rồi :(
khả năng e nó đã ra đi ko trở lại, tí phải bán ngay ít Z mua sữa cho con bú, dạo này thằng cu nó quấy quá.. :D)
1ID ~ 1SP

Ngoài lề tý, mod thông cảm,
@chipnho cho mình dùng ké thì 1-2 ngày, chứ có vài tiếng, buổi tối rồi change pass thì cũng như ko, giờ đó mình ko làm đc, nếu cậu tiếp tục cho mình dùng thì gửi pass cho mình, ( mình gửi cậu thẻ 20k)

Mem nào có thì share cho mình cũng đc,( 50 prx) , mình chỉ trả đc bằng thẻ cào thôi, Vì nghỉ MMO lâu rồi, ko có Z, VCB mình ko có internetbankking

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week