Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
pix khó nhằn rồi. Nó chặn hết proxy của mình :(. Giờ tính chuẩn bị húp cháo qua ngày thôi các bác ợ:oops::oops::oops:
Các bác cứ giới thiệu, pr, chỉ dẫn cho mọi người nhiều vào làm pix ngày càng nát và các bác càng khó làm hơn, có được lợi gì đâu (chỉ lợi mỗi thằng admin pix:D) .
Có miếng ăn ngon thì giữ lấy, chia sẻ nhiều làm gì. Nghề này không phải dành cho đa số:(:(:(
Nhiều lúc cũng phải ích kỷ một chút vì miếng cơm manh áo, gói mì. Có nhiều nghề cho mọi người làm, cứ để họ yên lòng với nghề của họ đi, đừng quảng cáo, giới thiệu nhiều để họ tưởng bở mà nhảy vào, đến lúc sẽ bão hòa thôi:( .
Từ ngày mình thấy nhiều người đổ vào captcha, mình đã biết rằng ngày đó rồi cũng sẽ đến, rồi sẽ bão hòa. Các bác cứ chuẩn bị dần đi. Sự thực luôn phũ phàng nhưng vẫn phải nói:D:D:D
PS:
log không nổi nên không cập nhật được tình hình các bác thông cảm:oops:
cũng may đã để dành tiền bán vé số +trứng vịt lộn sống qua ngày nếu capt hết thời:oops:

Tình hình sao các thím, chán quá nên ko ai cập nhật ạh :confused::confused::confused:
Cho em xin tình hình để log với :)

1 ID ~ 0.5 ~ 0.6sp
Code dài chiếm đa số, đc cái proxy ko điên nên log ngon, chỉ block mỗi IP chính của mình (mấy hôm nay luôn vậy dù reset modem khá nhiều lần)
Dải IP đầu 92 login lúc sáng tưởng Pix nó chặn giờ đc rùi, mừng quá

1 ID ~ 0.5 ~ 0.6sp
Code dài chiếm đa số, đc cái proxy ko điên nên log ngon, chỉ block mỗi IP chính của mình (mấy hôm nay luôn vậy dù reset modem khá nhiều lần)
Dải IP đầu 92 login lúc sáng tưởng Pix nó chặn giờ đc rùi, mừng quá

View attachment 32207
block ip chính chứ có block proxy đâu mà reset nhiều chi cho mau hư cục modern:confused:

pix khó nhằn rồi. Nó chặn hết proxy của mình :(. Giờ tính chuẩn bị húp cháo qua ngày thôi các bác ợ:oops::oops::oops:
Các bác cứ giới thiệu, pr, chỉ dẫn cho mọi người nhiều vào làm pix ngày càng nát và các bác càng khó làm hơn, có được lợi gì đâu (chỉ lợi mỗi thằng admin pix:D) .
Có miếng ăn ngon thì giữ lấy, chia sẻ nhiều làm gì. Nghề này không phải dành cho đa số:(:(:(
Nhiều lúc cũng phải ích kỷ một chút vì miếng cơm manh áo, gói mì. Có nhiều nghề cho mọi người làm, cứ để họ yên lòng với nghề của họ đi, đừng quảng cáo, giới thiệu nhiều để họ tưởng bở mà nhảy vào, đến lúc sẽ bão hòa thôi:( .
Từ ngày mình thấy nhiều người đổ vào captcha, mình đã biết rằng ngày đó rồi cũng sẽ đến, rồi sẽ bão hòa. Các bác cứ chuẩn bị dần đi. Sự thực luôn phũ phàng nhưng vẫn phải nói:D:D:D
PS:
log không nổi nên không cập nhật được tình hình các bác thông cảm:oops:
mink rất hiểu và chia sẻ cùng bác thật ý nghĩa, thấm thía như lúc đói đc ai đó cho mìnk bát phở hủ tiếu vậy. mấy đứa bạn thân hỏi mày làm gì mink nói tao làm tiếp thị liên kết cho hãng Amazone tháng 1k$ :p, lên facebook chém gió thì bảo mjk làm cho hãng bão mật CIA lầu năm cóc tháng 2k$:p nên ko ai biết đc. nên giờ cấp thiết bây giờ là ko nên ham tiền BO invite nhiều người, SP đi đôi với chất lượng số cap gửi đi có thể group của sẽ đc xếp vào ưu tiên hơn, theo mik cảm nhận là vậy, :D
tầm 1ID ~ 0.3,0.4SP

mọi người xài proxy gì mà làm được hay thế nhỉ!mình xài fine mấy ngày nay cứ log vào play cái là protocol hết trơn tick lại cũng vậy ko gõ được gì hết!!!!!:(

Load tốt code hơi dài
⇋ 1id ~ 1.1sp

181 captcha trong 6 phút ➨ 30.2sp / 27id

53% code ngắn (code 1 chữ) - 97/181

41% code dài (code ≧2 chữ) - 74/181

6% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 10/181
27id mà sp có 20 à bác :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics