Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
proxy privacy Capt ...sướng thật:cool::p:p:p
- hok bị protol.....ngon

MN cho hỏi proxy Privater 10$/10con làm có đc không..gõ không tốt + proxy hay connet pri lên 8 heet rồi huu.thanks
chưa gõ.

MN cho hỏi proxy Privater 10$/10con làm có đc không..gõ không tốt + proxy hay connet pri lên 8 heet rồi huu.thanks
chưa gõ.
Nói chung là đồ mắc tiền thì ngon hơn đồ rẻ rùi bạn ạh(theo đa số) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Cũng như kiểu thằng chạy SH thằng đạp xe đạp ý mà nhưng cái gì cũng có giá của nó, loại đó chắc mình ko chịu nổi nhiệt nên cân nhắc rùi mua, hoặc mua chung rùi chia giờ ra làm :p:p:p
Nhưng mà nói connect tăng pri thì cũng ko đúng lắm, nhóm mình toàn gõ proxy hàng thường mà pri cũng 0,1, 2, 3 ( tất nhiên cũng có một số 7,8 )
ps : em xin tình hình với, cả chiều load chậm code dài nên đi buôn dưa mới về kiếm bữa cháo:D:D:D

chưa gõ.
mình nghĩ nguyên nhân do bạn gõ sai nhiều thôi , như mình chỉ dùng fine 350 , connect,time out.v..v suốt ngày nào chả dính , pri thì bét nhất là 6 , còn lại chủ yếu toàn là 2,3 :D
gõ nhiều thì hãy chơi private , nếu ngày chỉ kiếm vài $ thì không nên , với tốc độ load hiện nay trung bình cần log từ 30-40 nick => mất toi từ 30$-40$ rồi , trong page này có mấy ông gõ ngày toàn trên chục $ ấy , nếu bạn gõ đều đều như thế thì lên đầu tư proxy private

Last edited:
cho e hỏi có ai ko vô được 4rum MMOME ko vậy? cả tuần nay rất khó vào.
Xin tình hình load hiện tại với mấy thím.
thanks!:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back