Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
↑ 1id ~ 0.9sp

298 captcha trong 6 phút ➨ 49.7sp / 55id

76% code ngắn (code 1 chữ) - 225/298

13% code dài (code ≧2 chữ) - 40/298

11% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 33/298

đã gửi vào inbox user và pass cho ga_offer, chưa thấy cậu ấy trả lời!

Đang test

thuê proxy ổn định trong 10 ngày:)
ga_offer đã trả lời, cậu ấy trả lời "Mình nói thật nhé proxy của cậu ko sài được đâu toàn connecting... tùm lum hết, click lại lại chạy được 1-3 code lại connect.. thanks cậu đã tin tưởng, mình chỉ nói riêng với cậu thôi còn tùy cậu xử lý." Tớ không có thời gian lọc cậu nào thấy đượơc thì mua tớ không ép! Tớ chưa có lọc proxy, thường thì thằng nào cũng phải lọc trong đống nát! Tớ hay lọc được tầm 200-300 con là ok tốt xài cũng được.

ga_offer đã trả lời, cậu ấy trả lời "Mình nói thật nhé proxy của cậu ko sài được đâu toàn connecting... tùm lum hết, click lại lại chạy được 1-3 code lại connect.. thanks cậu đã tin tưởng, mình chỉ nói riêng với cậu thôi còn tùy cậu xử lý." Tớ không có thời gian lọc cậu nào thấy đượơc thì mua tớ không ép! Tớ chưa có lọc proxy, thường thì thằng nào cũng phải lọc trong đống nát! Tớ hay lọc được tầm 200-300 con là ok tốt xài cũng được.
Qua 10h nếu mình có thể test kỹ hơn cho bạn vì tầm này cũng chưa chắc chắn được

thế mua bạn đưa proxy lọc ra lun à

thế mua bạn đưa proxy lọc ra lun à
lọc thực tế thôi con nào tốt là nó làm được trên 30 phút 1 h, 2 giờ, lượng captcha tải về. Đánh dấu lại lần sau mà làm, có con còn ngon hơn proxy private đây là kinh nghiệm thực tế.

Đừng bao giờ tin vào những j bạn thấy nhé:D Speed nào cũng có thể đạt được quan trọng là cách gõ...
⇋ 1id ~ 0.8sp

505 captcha trong 7 phút ➨ 72.1sp / 90id

77% code ngắn (code 1 chữ) - 387/505

18% code dài (code ≧2 chữ) - 92/505

5% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 26/505

ai dùng FPT cho mình xin cái tình hình với, có load nổi ko?

mạng fpt rất lag log đã khó mà load code ko nổi luôn thôi out ko nó band cho thì lại âm $ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week