Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Lâu quay lại cạp mà toàn gặp chó đốm tung tăng :D
Cơ mà sao lâu lâu bị submit rồi error thế nhỉ :oops:
p/s: nãy h gõ tiền vẫn lên đều mà mấy thím. Mình gõ 3 acc, 1 acc pri 0, 2 acc pri 2. 1000 code đc hơn 0.9$, có ăn gian gì đâu :confused:

Uh. ..chắc là thế rồi. Mình gõ 2 năm rồi giờ mới thấy loại code này và ko biết hay nhầm chữ gì chăng ?????

P/S: Vẫn full bò sữa nhé

không biết pix còn ra loại code này đến bao giờ nữa.nhanh thì nhanh thật nhưng dễ oải speed giảm thê thảm :( cầu mong pix trở lại như xưa

sao pix hôm nay rs sớm vậy 2h chiều đã rs rồi đang gõ thấy - hết tiền tưởng ban acc @@

k biết liệu tối nó có rs nữa k nhỉ

pix dạo này lắm trò nhỉ @@ không biết nó định thay đổi gì nữa đây.hay là ngày nó rs mấy lần nhỉ .thử cap đủ 3$ tối rs tiếp xem sao

xác nhận là không hao 1 code nào nhé ... vẫn full sp.. bò sữa tứ tung.. hình như sv 2 sập

4 ID Full SP có điều ko hiểu do mình hay pix mà tính sai hơi nhìu code dài quá rối mắt gõ sai cũng đúng nhưng 3k7 sai tận 800 thì ảo quá

pix làm gì mà rs riết thế nhỉ @,@... mới rs nữa kìa cả nhà @,@. ...... mà nó có ăn gian code đâu nhỉ ??? sớm h gõ 2k7 vẫn đủ tiền 2$7 mà nhỉ @,@

Thôi ko bàn chuyện ăn gian code vì người bị người ko
Nếu người bị thì nên mua Group mới mà chơi
Còn cái tình trạng code dài thòng này có bác nào đoán trước dc tương lai khi nào hết ko

3id = full

gì mà mới 4 5h chiều đã pay, kỷ lục luôn rồi @@
code dài tuy load nhanh nhưng công sức bỏ ra nhiều mà thu về không được bao nhiu hết :(

gì mà mới 4 5h chiều đã pay, kỷ lục luôn rồi @@
code dài tuy load nhanh nhưng công sức bỏ ra nhiều mà thu về không được bao nhiu hết :(
full chân dài thế lầy thì còn thảm hơn là thả rùa nữa ... mà kệ... may ra vẫn ổn rate 1$/1k thì ok rồi

full chân dài thế lầy thì còn thảm hơn là thả rùa nữa ... mà kệ... may ra vẫn ổn rate 1$/1k thì ok rồi

Bạn có tính toán đáng lẽ ra nên tăng rate lên là 1$5/1k mới xứng chứ @@!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week