Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
GẶP CODE BÁC SĨ ANH EM ĐỪNG CÓ NGHE XUI DẠI MÀ PHANG ERROR NHIỀU NHA! BAND ACC ĐẤY! NAY MÌNH MỚI BỊ BAND 1 ACC VÌ GẶP BÁC SĨ PHANG ERROR HƠI NHIỀU!

Nếu không phiền cho mình team cậu tý dk ?
Vì mình có từng nói mình gõ BS tỷ lệ trên 97%
Cái gì nhìn thấy thì gõ.. không thể đọc dc mới error
Vì mấy lần toàn thấy bạn kêu.. như cái vụ bò sữa vậy...
Nên cảm thấy bạn hơi vấn đề tý
Ai cũng phải đi học hỏi.. nhưng động não tý để biến nó thành cái của mình
chứ bán đừng Tô đâm từ kia để ám chỉ 1 ai đó

Last edited:
Nếu không phiền cho mình team cậu tý dk ?
Vì mình có từng nói mình gõ BS tỷ lệ trên 97%
Cái gì nhìn thấy thì gõ.. không thể đọc dc mới error
Vì mấy lần toàn thấy bạn kêu.. như cái vụ bò sữa vậy...
Nên cảm thấy bạn hơi vấn đề tý
đúng rồi gặp code bs thì thấy gì đánh náy,nếu thật sự không thấy thì esc nhưng hạn chế thôi
mình toàn unknown, họa may lâu lâu mới có vài code không thấy nỗi, cho nên chưa bị band lần nào :D
load chậm rồi 1ID ~ 0.5SP thôi

GẶP CODE BÁC SĨ ANH EM ĐỪNG CÓ NGHE XUI DẠI MÀ PHANG ERROR NHIỀU NHA! BAND ACC ĐẤY! NAY MÌNH MỚI BỊ BAND 1 ACC VÌ GẶP BÁC SĨ PHANG ERROR HƠI NHIỀU!
Thứ nhất: Nghe ai xúi dại mà phang error? Topic này từ đó đến giờ chỉ có @hoanvan tiên phong chuyện gõ error với code lỗi, sau đó đến mình cũng test và công nhận error. Bạn đang móc họng ai đấy mà kêu XÚI DẠI? Bạn không có não hay là con nít mà người ta nói gì cũng nghe, không biết chọn lọc rồi đổ thừa thế này thế nọ, thế lọ thế chai. Hay trình độ chỉ biết nhấn CAPS LOCK múa phím?

Thứ hai: Chưa ai từng nói GẶP CODE BÁC SĨ THÌ PHANG ERROR hết. Người ta chỉ kêu Những code lỗi, hoặc không nhìn thấy thì error mà phang, chứ đừng có dont know, rồi dont see v.v... như hồi trước vì pix nó không hiểu. Ví dụ như code bác sĩ rsvp on ticketmaster mà bạn cũng phang error thì đủ biết trình độ đọc hiểu bạn đến đâu.

Thứ ba: Ban acc có nhiều nguyên nhân, trong đó nguyên nhân code trống là lỗi dễ gặp nhất khi pix nổi bão, hoặc bão submit chậm. Mình nghĩ trình độ của bạn chắc ko đến nổi sai nhiều mà ban đâu há :D Để biết acc của bạn bị ban vì lý do gì thì cứ bấm View acc đó rồi xem có code trống không, không nữa thì check lại % sai/đúng, còn không thì mình nghi đúng là bạn GẶP CODE BÁC SĨ TOÀN PHANG ERROR nên bị ban ý mà :D:D:D

==========================

Tầm 15id sp 27

Vừa mới bão xong , timeout 6 cái lum cũng may là ăn procotol trước , chứ ko thì....
_ "Now we're paying $1/1000 all the time. Quality matters, so only good honest workers will stay" google dịch ra : " Bây giờ chúng ta phải trả $ 1/1000 tất cả các thời gian. Vấn đề chất lượng, nhân viên trung thực vì vậy chỉ tốt sẽ ở lại " - Tới đây mấy bác tự hiểu , còn thích phang error hay ko thì là tùy !!

Mình gặp code bác sỹ mà nhìn ko ra táng Error ầm ầm, đã tay ko thua gì gặp code sorry , mà pri còn về đc 0,1,2 nữa cơ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mem của mình dính đòn mỗi trận Submit chậm thôi, còn bản thân mình chưa từng bị Pix cho ra khơi bắt cá lần nào :oops::oops::oops:
Bạn Rey nên kiểm tra nick xem còn lý do nào khác chứ " ĐỪNG CÓ NGHE XUI DẠI MÀ PHANG ERROR " thì mình dại trước giờ rồi đấy, :p:p:p
ps:
1 ID ~ 0,5 sp
code ngon

Last edited:
:) mình lên kiếm xiền! không thích tốn time thích cãi nhau! ! vì lương tâm nên nới lên cảnh báo cho anh em biết mà đề phòng! còn ai nghe thì nghe ko nghe thì thoai!

Gặp may nó ko check thì ko bị baned thôi. Bạn có tin code nào cũng phang error vào mà vẫn tính đúng ko ? cứ gì phải code bác sỹ hay sorry ?
bác nói chí phải! thật ra là vân có người gặp may nên ko bị! :) mình có lòng tốt cảnh báo chứ cãi nhau tốn time kiếm xiền!

bác nói chí phải! thật ra là vân có người gặp may nên ko bị! :) mình có lòng tốt cảnh báo chứ cãi nhau tốn time kiếm xiền!
:) mình lên kiếm xiền! không thích tốn time thích cãi nhau! ! vì lương tâm nên nới lên cảnh báo cho anh em biết mà đề phòng! còn ai nghe thì nghe ko nghe thì thoai!
1id = 0;7sp
Vâng , xin chân thành cám ơn bạn , bạn rất tốt , rất có lương tâm đấy , có điều bạn đừng nói thêm cái câu " đừng có nghe xúi dại mà phang error " mà chỉ nói ban vì gõ error thì chắc ko ai nói gì đâu , bởi vì ai cũng biết người đầu tiên đầu têu ra cái vụ gõ error này là hoanvan

AI CÃI NHAU RA HẾT NGOÀI NHÉ, LỘM NHỘM KO NHẬT TỰ NGĂN NẮP GÌ CẢ IMMMMM.........:p
Gặp may nó ko check thì ko bị baned thôi. Bạn có tin code nào cũng phang error vào mà vẫn tính đúng ko ? cứ gì phải code bác sỹ hay sorry ?
BÁC NÓI CHÍ PHẢI, NÓ MÀ LÀM CHẶT THÌ Ở ĐẤY MÀ NGẮT TRÊN CÀNH QUẤT NHÉ, MÀ CON GÁI BÁC LỚN NHỈ A E MINK LÀM THỐNG GIA SỚM ĐI :p:D
32ID~ SP24 @@

Tóm lại thế này (nhiều người comment quá không quote hết):
1. Đối với gõ Pix, không có 1 quy tắc nào nhất định hoặc chắc chắn. Đối với code lỗi (mình đang nói là code lỗi nhé, không phải code Bác Sỹ không) thì có người chọn esc để bỏ qua, có người gõ error, có người gõ unknown (như 1 bạn nào đó ở trên), thì nằm trong 1 giới hạn nhất định nào đó, pix nó sẽ không bắt lỗi. VD 1 số code lỗi (hình ảnh không có chữ, hình ảnh bị hư hỏng, bị lem nhem v.v.....) thì pix nó check nó sẽ cho qua. Nhưng nếu bạn cứ phang error, hoặc unknown cùng 1 acc mà mấy lần liên tục, trong đó có những code có thể nhìn ra (mà bạn cứ phang là code lỗi) thì chuyện ban acc là chuyện tất nhiên, khỏi ngụy biện.

2. Có 1 số bạn cứ nghĩ code bác sĩ là code lỗi? Ai bảo thế? Bạn thấy chữ bác sĩ có phải chữ nào cũng đọc không ra à? Nhầm lớn nhé, chữ bác sĩ vẫn có chữ đọc ra, chữ không. Code bác sĩ cũng thế. Mình đang nhấn mạnh là CODE LỖI, HOÀN TOÀN KHÔNG CÓ KHẢ NĂNG ĐỌC ĐƯỢC BẤT KỲ 1 KÝ TỰ NÀO TRONG HÌNH thì phang error (hay esc, unknown gì đó tùy các bạn, riêng mình là error). Còn những code bác sĩ vẫn còn đọc được vài ký tự thì chuyện hiển nhiên là thấy gì gõ nấy, cứ thấy code bác sĩ ngoằn ngoèo, ngại đọc thì phang error thì ban là đáng đời, khỏi ngụy biện nốt.

3. Những lời khuyên, kinh nghiệm của các bạn làm captcha, dù là pro hay noob nói chung, chung quy chỉ là LỜI KHUYÊN CỦA THÀNH VIÊN GÕ PIX, không có giá trị là tuts của thằng admin pix hay staff của thằng Pix nên tất cả những kinh nghiệm đều mang tính chia sẻ, không phải là chân lý chung và luôn luôn đúng với mọi người. VD có người esc mấy cái không bị ban, có người bị ban do xui xẻo dính esc nhiều lần chung 1 acc. Như mình, mình gõ code lỗi gõ error, mình test và thấy tiền vẫn cộng lên nhưng có bạn khác lại không. Cái quan trọng nhất là xác suất, nếu bạn xui xác suất dính code trống, error, esc nhiều lần cùng 1 acc thì acc bạn xách va ly ra đi là chuyện hiển nhiên.

Cái não dùng để làm gì? Nếu không dùng để đúc kết kinh nghiệm, để chọn lọc lời khuyên thì nên gỡ não xuống và gắn cây lên trồng đi. Còn cái thể loại vào móc họng người ta như bạn Rey thì đó gọi là ăn cháo đá bát, miệng lưỡi không xương. Loại này không chấp.
Thân ái. Kur đẹp trai kính bút :D

----------------------------------

Tình hình chung là hôm nay thằng Pix đang tới tháng ... à nhầm đang tới chu kỳ điên. Đang gõ 35 ids speed 20, chán quá tick thêm acc thì nó làm 1 phát waiting hàng loạt, vài lần như thế. Ai đang cạp cẩn thận time out.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week